ดู: 18038|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่หมอ อภิชาญ สวย สวย สวย เนียนมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ศึกษาอยู่นานกว่าจะตัดสินใจทำจมูกกับหมอ อภิชาญ first care clinic ได้อาทิตย์นึงแล้วค่ะ  คุณหมอนิสัยดีมากๆๆ ทำจมูกก็ออกมาสวยถูกได้ค่ะ เป็นหมอที่มีฝีมือดีมากคนหนึ่งเลยค่ะ

หลังทำหนึ่งสัปดาห์

แสดงความคิดเห็น

สวยคะ  โพสต์ 2012-2-24 22:49
หน้าเปลี่ยนเยอะเลยค่ะ  หน้าเด็กลง สวยขึ้นด้วยค่ะ
เอารูปตอนทำกับไม่ทำมาเทียบกันดู เห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ สวยดี ดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ
ดูสวยขึ้นเลยค่ะ หน้ามีมิติเลย เอาใจช่วยค่ะ
สวยมากๆๆเลยคะ จมูกทำที่ไหนคะ
สวยขึ้นมากเลยคร๊  หน้าเปลี่ยนมากจริง  สวยคร๊
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  สวยขึ้นมาก หน้าเด้กลงด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย mommamjaa เมื่อ 2012-3-15 18:05
เจ้าของกระทู้เงียบจังคะ่ คัยรู้บ้างว่าคลีนิกอยู่แถ ...

แอบมาตอบแทนเจ้าของกระทู้ค่ะ  คลีนิคอยู่ปิ่นเกล้าค่ะ ตรงข้ามกับสายใต้เก่า  เบอร์ติดต่อ 086-3509030 นะค่ะ
สวยค่ะ  หน้าเปลี่ยนไปเลยนะค่ะ  
เปลี่ยนไปเลยคะ  สวยๆ
สวยค่ะ  หน้าเปลียนเลย แล้วหน้าก็ดูยาวขึ้นหด้วยค่ะ
อู้  สวยขึ้นมากเลยนะค่ะ  เปลี่ยนไปตั้งเยอะอะ แถมหน้าเด็กลงอีกด้วยค่ะ
สวยคะ  หน้าเปลี่ยนเลยคะ แล้วก็ดูไม่เป็นแท่งดี
เจ้าของกระทู้เงียบจังคะ่ คัยรู้บ้างว่าคลีนิกอยู่แถวหนัยอ่ะค่ะ ช่วยบอกที
สวยคร่าาาาาาาาาาาาาา
สวยแบบพอดีไม่เว่อ ตอนนี้เปนไงบ้างคะ
คลีนิคคุณหมอยุแถวหนัยอ่ะคะ่
ตอนนี้เปนไงบ้างคะ
สวยแบบธรรมชาติมาก
หน้าสวยขึ้นมากเลยค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมั้ยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย ยังไงบองอัหรูปให้ดูเรื่อยๆนะตร๊า
ดูดีขึ้นจริงๆค่ะ
ทรงสวยคะ ถ้าไม่บอกไม่รุ้นะค่ะว่าไปทอัพมา อิอิ
สวยจิงๆนะคะ อยากรบกวนถามเรื่องที่หมอฟรีฉีดโบท็อกให้อ่ะคะ
คือทำจมูกราคา 12500 แล้วแถมโบท็กซ์ ไม่มีเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มใช่มั้ยคะ
แล้วอีกเร่องคะ ถ้าหนุอยากให้โด่งมากหน่อย เพราะส่วนใหญ่ที่นี่หนูเห็นหมอทำออกมาสวยแต่ค่อนข้างธรรมชาติ ไม่ทราบว่าโด่งมากหมอจะทำให้ได้มั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้