ดู: 20094|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เหลากรามหน้าเรียว เกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-23 01:02:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องแก้ไขโครงสร้างบนใบหน้า พวกเหลากราม ทุบโหนกนี่นะคะ
แอนคิดว่า ต้องเจอกะหมอที่โด่งในในหมู่ เหล่าสาวประเภทสอง ค่ะ เพราะพวกเธอส่วนมาก
ถ้าอยากสวย หน้าเรียวงามเนี่ย ต้องทำเยอะค่ะ
หมอที่ผ่านการปรับหน้ากระเทยมาเยอะๆเลยนะคะ และโด่งดังไปต่างประเทศก็เห็นจะมี
คุณหมอกมล พันธ์ศรีทุม  อะค่ะท่านนี้ดังเรื่องแก้ไขโครงสร้างใบหน้ามากกกได้ข่าวว่าน้องปอย ก็โมหน้า
นิดๆหน่อยๆกะหมอท่านนี้ค่ะ  นางงามระดับ ทิฟฟานี่ หลายคนเคยใช้บริการคุณหมอค่ะ

คุณหมอ จรัญ (สุขุมวิท 35 ) ท่านนี้เป็น ปรมาจารย์ ระดับ Top 5 ของเมืองไทยเลยค่ะ
ดีกรีเก๋ามากๆค่ะ ท่านเป็นอาจารย์แพทย์ที่มีชื่อเสียง เป็นท่านแรกๆที่สามารถผ่าตัดศํลยกรรม
ตกแต่งเสริมสร้าง  แก้ไขความพิการ ปากแหว่งเพดานโหว่  และเป็นผู้คิดค้นเทคนิคผ่าติดอีกหลายอย่างค่ะ
(เหลากราม ทุบโหนก เรื่องจิ๊บๆสำหรับท่านค่ะ  และขอบอกว่า สวยมากกกกด้วย แต่แพงค่ะ )

หมอธีระพงษ์  บางกอกศํลยกรรมค่ะ ท่านนี้คลุกคลีวงการสาว2มานานค่ะ เป้นที่รู้จักด้านการเสริมหน้าอกเริ่ดมาก
แต่ท่านก็เหลากรามดีค่ะ เคยเห้นมาแล้ว เนียน สวยเชียว  ท่านเป้นลูกศิษย์คุณหมอ ปรีชา เตียวตรานนท์
(อาจารย์หมอ ระดับเดียวกะหมอจรัญค่ะ ดังพอกันเลย ) และยังเป็นหนึ่งในทีมผ่าตัดของคุณหมอ ปรีชา
ที่ รพ.BNH  ด้วยค่ะ  ฝีมือดีเชียวล่ะ  ราคาย่อมเยาว์ลงมาหน่อยค่ะ เลือกสถานที่ผ่าตัดได้ ราคาขึ้นอยู่กะ รพ  ด้วยค่ะ

จริงๆมีอีกหลายท่านค่ะ  แต่ที่แนะนำ คือ ท่านที่ฝีมือเป๊ะๆ อะค่ะ โดยเฉพาะคุณหมอจรัญนี่ สุดๆเลยค่ะ
จมูกก็สวย  ท่านเก่งมากค่ะ  แต่ราคาสูงนิดนึง

ลองดุนะคะ  เอาใจช่วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้