ดู: 2669|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับหมอศิริพรชัย(อ่อนนุชดีไหม)

[คัดลอกลิงก์]
เห็นได้ข่าวว่าคุณหมอทำจมูกเก่ง แล้วทำปากนี้ทำเก่งด้วยรึป่าว คือผมอยากทำปากบางกับหมอ ใครเคยไปทำกับคุณหมอแล้วเป็นไงบ้างขอคำแนะนำหน่อย แล้วราคาเท่าไร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyo เมื่อ 2011-2-8 13:22

ทำปาก แก้ยากนะครับ ต้องหมอที่ถนัด จริงๆ ในเวปนี้ ปากบางหมอ ศริพรชัย น้อย มาก แทบไม่มี
ที่มี และ คนไข้พอใจ ส่วนใหญ่  ก้อหมอภูษิต นะครับ ที่จะเก่งทำปาก  ยังไงศึกษาข้อมูล ทุกห้องรีวิวนะครับ ทั้งข้อดีข้อเสียหมอแต่ละท่าน  ด้วยนะครับ
เพิ่งแนะนำน้องผู้หญิงไปค่ะ  ที่เสนาเวชการมีนะคะ  พอดีรักษาหน้าที่นี่เลยถามมาเผื่อ
แต่ก็อย่างว่าไม่ค่อยมีใครทำแต่คุณหมอชัญรัตน์  ชำนาญการมาก  ไม่เป็นที่น้อยหน้าแน่
ราคา  ปากบน 10000  บาท ล่าง  10000  บาท ทำพร้อมกันเหลือ 19,000  บาทค่ะ
ขอถามนิดหนึ่งนะค่ะ ส่วนใหญ่แล้วถ้าเราต้องการทำปากล่างด้วยหมอจะทำให้ไหมอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้