ดู: 2070|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ทำจมูกที่เกาหลีหรือที่ไทย ดีกว่ากัน ???

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบ จิงๆตามหัวข้อเลย???ครับ รบกวนด้วยนะครับ
ผมว่าที่ไทยไม่แ้พ้เกาหลีนะคับ เพราะมีหมอที่ฝือมือดีๆ หลายท่าน แถมราคาก็ถูกกว่าเกาหลีหลายเท่าตัว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 19:57:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วหมอที่ทำจมูกผู้ชายเก่งงง ทราบประครับ ชื่อหมออะไรบ้างอะครับ เห็นคนบอกหมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายเก่ง???
อ้าว........แล้วหมอเฉลิมทำจมูกผู้หญิงไม่สวยหรอ   V_V  

แสดงความคิดเห็น

ผู้หญิงทำเยอะพอๆกับผู้ชายครับ ของผู้หญิงก็สวยครับ ลองขุดกระทู้มาดู  โพสต์ 2011-2-7 21:38
ทำจมูกมันต้องไปพบหมอเรื่อยๆ ในช่วงเดือนเเรกๆ อะครับ  

เข้าไปตัดไหม เช็คความตรง เช็คความเเน่น เป็นระยะๆอะครับ

ต้องดูความสะดวกครับ อย่างพวกเเหวนๆ เค้าบินเป็นว่าเล่น เเละทุนหนา ถ้าพร้อมก็โอเคเลยครับ

เเต่ความเห็นผม ผมว่าหมอไทย ก็เก่งมากหลายๆท่านนะครับ
ไทยเก่งกว่าครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 21:44:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วที่ไหนทำจมูกผู้ชาย เก่งๆเท่ๆบ้างอะครับบบ??แนะนำทีครับ^ ^

พี่monman ยังไม่ได้ทำครับ เป็นอย่างนี้ ตั้งเเต่เกิด 55  โพสต์ 2011-2-7 22:20
ผมกับพี่ monman ทำกับหมอเฉลิมครับมีกระทู้รีวิวครับ อิอิอิต้องขุดดู  โพสต์ 2011-2-7 21:59
ผู้ชาย หมอเฉลิม หมอวรวิทย์ หมอสมศักดิ์ หมอภู หมออรรถพร เยอะครับ  โพสต์ 2011-2-7 21:58
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 21:49:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Joyzaaa ตั้งกระทู้

ไม่ รู้เหมือนกันอะครับ พอดีเห็นคนเขาว่ากันมาอีกทีอะครับ  ^ ^
แหวนแหวน กับ กุ๊บกิ๊บ ที่ไปทำที่เกาหลี ผมมองว่า จมูกไม่สวยอ่ะ ไม่เข้ากะหน้า ดูรั้งๆ เป็นจมูกหมูอ่ะ

เห็นด้วยค่ะ เราว่ามันหลอกตามากเลย  โพสต์ 2011-2-12 22:33
หมอไทยเก่งๆเยอะนะคะ ไม่จำเป็นต้องบินไปทำถึงเกาหลีก็ได้ค่ะ ประหยัดค่าใช้จ่ายเราด้วยค่ะ ยังไงก็ลองหาข้อมูลดูนะคะ  
แนะนำกระทู้เลยครับ  
http://www.dungdong.com/forum.ph ... B%E0%B8%A5%E0%B8%B5
อ่านแล้วมั่นใจมากก Thailand Fighting!!

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคับ  โพสต์ 2011-6-26 10:14
ไทยเก่งกว่าคับ เพราะผมคงไม่ถ่อไปทำที่เกาหลีอะ

แล้วพอเห็นดาราหลายท่านไปทำมาที่เกาหลี บอกได้คำเดียวว่า แกนใหญ่มาก ไม่เห็นเรียว สวย เหมือน ดาราเกาเรย  ผมเห็นดาราสามคนแระ ไปทำมาไม่สวย

มี ไฮโซจัดทัวร์ศัลยกรรมเกา หว
แฟนนักแสดงหนุ่ม กบกบ
นักแสดงชายช่อเจ็ด ซน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้