เจ้าของ: cookiee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกใหม่หมอ อภิชาญ สวยกว่าเกาหลี แถมเนียนอีกตังหาก

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักจังค่ะ
น่ารักดีคะ ทรงจมูกก้อสวยด้วย
ชอบตรงตาพี่ที่สุดเลยค่ะ ตาสวยมากๆ
ทำไมทำจมูกแล้วหน้าถึงเล็กลงไปด้วยล่ะคะ มันจะทำให้ดูหน้าเล็กด้วยรึป่าวคะ
สวยขึ้นมากเลย เหมือนเกาหลีเลยอ่ะ หน้าหวานด้วย
เป็นคนละคนเลย สวยค่ะ
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 19:36:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ  ศิษหมออภิชาญเนี่ยสวยทุกคนเลยนะคะ  หน้าเด็กลงตั้งเยอะค่ะ  
ยังน่ารักเหมือนเดิมเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะทั้ง รูปทรงจมูกเข้ากับพี่ดีค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ชอบๆๆ.......
เปนพริตตี้ปล่าวคะ น่ารักเหมือนพริตตี้เลย จมูกสวยมาก
คุณหมอทำได้เนียนมากกกกกกก
จมูกเนียนสวย
พอดีค่ะ
ว้าวววๆๆๆ หน้าสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ
เห็นด้วยครับว่า หมอศัลยกรรมตกแต่งไทยฝีมือไม่แพ้หมอเกาหลีหรอก
แถมหลังทำยังดูแลต่อได้ด้วย
ไม่ใช่ทำทีเดียวแล้วจบซะที่ไหน

จขกท สวยขึ้นมากๆเลยครับ
จิงที่สุดดดด เลยค่ะ เหนด้วย
สวยม๊ากกกกกกกก
หน้าหวานมากเลยค่ะ ทำมาเท่ารัยค่ะ
สวยมากค่ะ ดูธรรมชาติเหมือนเกาหลีเลย
เล่น้ฟซมั้ยคะ ถ้าเล่นรบกวนแอทอิงฟ้ากลับด้วยนะคะ http://www.facebook.com/Ingingfa ...อยากสอบถามข้อมูลอ่ะค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้