เจ้าของ: cookiee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกใหม่หมอ อภิชาญ สวยกว่าเกาหลี แถมเนียนอีกตังหาก

[คัดลอกลิงก์]
ครับผม จมูกสวยดีครับ เท่าที่ฟังมา คุณหมอ ดูเป็นคุณหมอที่ดีมากเลย เพือนผมก้ออยากไปทำครับ

ถามหน่อยได้ไหมครับ เจ้าของกระทู้ทำอะไรมาบ้างครับ ทำปากด้วยไหมครับ ดูเปลี่ยนไป

หน้าดูเล็กลง ดูดีขึ้นมากเลยครับ เพือนผมเห็นรูปแล้วอยากไปทำมากๆเลยครับ

ราคาปัจจูบันแพงไหมครับ รบกวนหน่อย ขอบคุณครับผม
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 17:44:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ iiToNyii ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะที่ชม กี้ไม่ได้ทำอะไรเพิ่มมาเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าจมูกเป็นจุดศูนย์กลางใบหน้าค่ะ ถ้าทำออกมาสวยหน้าก็จะเปลี่ยน ดูเรียว ยาวขึ้นมาเองค่ะ ตอนนี้คุณหมอทำราคา 12500 ค่ะ
คนเกาหลีถ้าไม่ทำดั้ง..ก็จะหน้าแบบก่อนที่คุณทำนี้แหละครับ...แล้วคุณก้เค้าหน้าก็ดูเกาหลีอยู่แล้ว พออัพดั้งปุบก็เลยเกาหลี้เกาหลี น่ารักมากครับ ฟันธง!!
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 11:15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kopsman ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้คงเกาหลีไม่ไหวแล้วล่ะค่ะ เป็นอาหมวยไปแล้ววค่ะ แล้วของตัวเองทำที่ไหนเหรอ
ตอบกระทู้ cookiee ตั้งกระทู้

ทำแถวบ้านครับที่โคราชตอนนี้ได้ 2 อาทิตย์ก็โอเคนะ มีคนชมเยอะพอสมควร
สวยมากคัพ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-3-28 10:40
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 10:40:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kopsman ตั้งกระทู้

หมออาไรเหรอค่ะ จมูกโด่งดีจังค่ะ
ตอบกระทู้ cookiee ตั้งกระทู้

โทษที่นะตอบช้าไปนิดงานยุ่งคัฟช่วง นี้...หมอสวัสดิ์ครับ.....ตอนนี้ยุบเยอะละครับ
ทำแล้วดูสวยขึ้นเลยครับ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 06:59:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ huangxiao ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ พี่ทำกับหมอวรวิทย์เหรอค่ะ
เปลี่ยนไปเยอะ
เห็นแล้วตกใจ
เปลี่ยนไปเป็นนางฟ้า
สะแล้วแหะๆ น่าสนแหะคุณหมอท่านนี้
ทำแล้วเข้ากับหน้ามาก เหมือนคนละคนเลย   
อยากทำแบบนี้บ้างจัง คลีนิคอยู่ที่ไหนหรอครับ
ว๊าววววววววววววววววววสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฝีมือคุณหมอ ยกนิ้วให้เลยคร่า^^
115#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 17:18:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ เห็นมีกระทู้ปักหมุดของคลีนีคด้วย มีของเราด้วยล่ะ มีคนทำกับหมอเยอะ อภิชาญเยอะเลยสวยๆกันทุกคนแน่ะ
สวยเปลี่ยนเลยค่ะ
กรี๊ดดดดดดดดสวยขึ้นอะ
สวยมากค่ะ หน้าหวานเชียว
หู้ยย..สวยขึ้นมากเลยค่ะ  
ทำมาแล้ว สวยหวานจริงๆครับ น่ารักมากๆ เลย

ตอนนี้ผมก็รอยุบอยู่เหมือนกัน อยากดูดีบ้างหนะครับ อิอิ
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-1 10:05:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kundaeng ตั้งกระทู้

thank you very much naka
จมูกสวยจังค่ะ
คุณหมอรับแก้ไหมคะแล้วค่าแก้ราคาเท่าไหร่
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 20:16:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 0kwan0 ตั้งกระทู้

รับค่ะ ส่วนเรื่องราคาแก้เราไม่แน่ใจนะ เราว่าลองโทรไปถามไปที่คลีนิคดีกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้