12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: angeluxdevil
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มียาลดน้ำหนักที่ลดจิงแล้วไม่โย่ๆไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ลิโซ่ของบีมีค่ะ  ตามนี้ค่ะ

http://www.facebook.com/pages/Gluta2U%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%81%E0%B8%97%E0%B9%89100/198813803476203

ยาลดน้ำหนักส่วนใหญ่โยโย่หมดค่ะ แต่เราต้องกลั้นใจที่จะไม่ทานอาหารหนักๆหลังเลิกทานยาลดนน. นะคะ  และแนะนำว่าใครที่ทานยาลด นน.แรงๆ จนน้ำหนักลดอย่างรวดเร็ว หลังจากเลิกทานยาลด นน.แล้วแนะนำให้ทานยาหรืออาหารเสริมสำหรับล้างหรือฟอกตับเพื่อเอาสารพิษในยาลด นน. ออกจากร่างกายนะคะ วิธีนี้จะช่วยให้น้ำหนักไม่ขึ้นเร็วและผิวพรรณดีขึ้นด้วยค่ะ

เคยกิน ลิโซ่ โดนโยโย่เลย ได้มา 5 กิโลจ๊าาาา

ตอนนี้ฉีดอยู่ว่าโอเคกว่านะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angeluxdevil เมื่อ 2011-1-31 22:43
หนูอยากกินยาลดน้ำหนักที่ลดได้จิง
แล้วไม่ทำร้ายสมอง ...

ผมเคยกินตัวนึงคับ เป้นยาที่สกัดจากสมุนไพรจีน ครับ
ศึกษาข้อมมูล ดูรีวิวของสินค้านี้มาเป็นปี..
เดือนที่ผ่านมาเลยตัดสินใจซื้อมากิน
ผมกินไป 4 วันแรก ลดไป 3.5 กิโล ...  และกินมาเลื่อย ๆ จนหมด 10 วัน ลดไป 4 โลครับ
จากน้ำหนัก 68 ตอนปิดเทอมใหม่ ๆ 10 วันผ่านไป เหลือ 61.5 คับ
อันนี้ไม่ได้มาขายของนะครับ แต่แค่มาบอกเล่าเฉย ๆ
ตอนนี้ ผมคงที่ละครับ ไมอ้วนครับ แต่ก่อนก็ไม่อ้วนนะครับ (แต่ แฮะ ๆ คนมันก็อยากผอมกว่านี้หนิเน๊าะ)

แต่ยาตัวนี้ต้องกินข้าวครับ ห้ามอดอาหาร แต่เราต้องหันมาควบคุมแทน
ผมว่ายาอะไรถึงช่วยลดเราก็จริง แต่ถ้าเรายังกินยังยัดเหมือนเดิม ยาดีขนาดไหนแพงขนาดไหนก็ ไม่ได้ผลหรอกครับ มันอยู่ที่ตัวเราด้วย

ตอนผมกินยาตัวนั้น ผมก็กินยาก่อนอาหารเช้า และก็กินข้าวเช้า ปกติ
พอกลางวันก็กินข้าวปกติ ครับ
แต่พอตกเย็น ผมไม่ค่อยกินข้าวเย็นอยู่แล้ว ก็ จะเป็น นม หรือ ผลไม้แทน
นี้แหละครับการควบคุมอาหาร ของผมตอนนี้ผมก็ไม่ได้กินยาตัวนั้นแล้ว
น้ำหนักก็ไม่ขึ้น  แต่ช่วงเย็น ๆ ผมก็ออกกำลังกายบ้างครับ  ประมาณ 30 นาที

ผมก็เลยได้ลดลงจาก 68 เหลือ 61 ครับ  ตอนนี้สัดส่วนก็  สูง 175 หนัก 61 ครับ  ^^
ตอบกระทู้ natejung ตั้งกระทู้

ทำได้ลดแน่คะ  ปต่ประเด็นคือ ทำไม่ได้ T^T
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-18 10:44
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-18 10:45

จากประสบก ...

ไม่ทราบ โชคชัย4 คลีนิกชื่อไรคะ

แสดงความคิดเห็น

ชื่อคลีนิคคุณหมอหรือป่าวไม่แน่จัยคับ อยู่ต้นๆ ซอยเลย  โพสต์ 2012-2-20 12:21
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rainbow24 เมื่อ 2012-7-1 23:13

เรากินเพียวไวท์ กล่องสีม่วงอ่ะ เดือนนึงละไป3กิโล สัดส่วนลดไป 2.8นิ้ว

กินยามาเยอะมาก ลิโซ่ รีดิว dermcare นิติพล พงศักดิ์  กินมาเยอะมาก โยโย่ด้วย กินแล้วมึน เบลอ หงุดหงิด ใจสั่นสุดๆ

มีเพื่อนแนะนำให้กินเพียวไวท์ เลยลองดู กล่องแรกผลออกมาปลื้มมาก กินแล้ว ไม่มึน ไม่เบลอ รู้สึกธรรมดามากๆๆ  แต่กินหมดกล่องแล้วลองชั่งน้ำหนัก และวัดสัดส่วนดู ผลออกมาเริ่ดมาก เดือนแรก ลดไป 3กิโล  สัดส่วนก็กระชับขึ้น
เดือนแรกกินวันละ1เม็ดก่อนอาหารเช้าครึ่งชั่วโมง  
เดือนต่อมาน้ำหนักลดไม่ทันใจเลยกินวันละ2เม็ดเลย ขนาด2เม็ดยังไม่เบลอ ไม่มึนเลย กินได้ปกติ
เดือนที่2 น้ำหนักลด 8โล ลัดส่วนลดจากเดือนที่แล้ว3.6นิ้ว ปลื้มสุดๆ

แต่คนที่ไม่เคยกินยาลดความอ้วนมาก่อน  จะลดเร็วมาก เห็นผลจากคนใกล้ตัว ลองให้แม่กินดู กล่องแรกแม่ลดไป5.4กิโล แม่ไม่เคยกินยาลดความอ้วนมาก่อนเลยลดเร็วกว่าแอบอิจฉาเล็กๆ

เมื่อก่อนใส่กระโปงนักศึกษาเอว 34  เปิดเทอมต้องซื้อใหม่หมด ตอนนี้ใส่เอว28แล้ว  ปลื้มสุดๆๆ

เพียวไวท์ มี  อย. ด้วยน่ะ  ราคาหน้ากล่อง 1570บาท  ราคาสมาชิก 900บาท  
ราคาร้านทั่วไป ประมาณ 700 บาทค่ะ  หาซื้อได้ตามร้านเครื่องสำอางทั่วไปค่ะ

http://www.kingshealthyslim.com/   เว็ปบริษัทค่ะ

ไม่ได้เป็นหน้าม้าน่ะค่ะ แค่มาแชร์ความรู้สึก

ลืมบอกไป ตอนนี้  หยุดกินมา2เดือนแล้ว น้ำหนักไม่ขึ้นเลย เท่าเดิมเป๊ะ  กินข้าวก็น้อยลง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้