เจ้าของ: helloshop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาแล้วไงคะ (*_*)?

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำบ้างจัง ได้คิวแล้ววันที่13แนะ อยากได้คิวเร้วกว่านี้ อิอิ ใจร้อน อยากสวยไวๆคะ
รอชมรูปนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ลองโทรไปบ่อยๆค่ะ เผื่อมีคนโทรเลื่อน เราก็สวมรอยซะเลย อิอิ  โพสต์ 2011-2-1 00:26
นั่งโซฟารอ เบื่อ ปูเสื่อล่ะคับบบ
ต้องออกมาสวยแน่ๆเลยจ้า
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 20:20:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วจ้า.. ^_^
วันนี้คุณหมอนัดบ่าย 2ค่ะ  ขับรถไปคนเดียวพอถึงสะพานปิ่นเกล้าจิตค่อยๆตก มือเย็นเฉียบ ไปถึงก็รีบแจ้งเค้าว์เตอร์เลยค่ะว่า.. ขอยาแก้เครียดหน่อยค่ะ ^^ อ๋อได้คร๊า ไม่ทราบมากะใครคะ??.. ขับรถมาคนเดียวจ้า อ้อ..ทานยาไม่ได้น๊าคร๊า เดี๋ยวขากลับขับรถอันตรายค่ะ .. แป่วววว  เต็มๆล่ะทีนี้
นั่งรอคุณหมอถึง 3โมง ได้เวลาขึ้นเขียง ฮึ่ม
คุณหมอเริ่มวาดปาก จกนั้นก็ฉีดยาชา 4เข็มค่ะ คุณพระช่วย !! ฉีดสิวยังเจ็บกว่านี้ตั้งเย๊อะอ๊า
จากนั้นคุณหมอก็เริ่มงานล่ะ ใช้เวลาทั้งหมดแค่ครึ่งชั่วโมงเองค่ะ เป็นครึ่งชั่วโมงที่นอนชิวๆฮัมเพลงในใจแบบไม่รู้ร้อนรู้หนาวอะไรว่าฉันกำลังทำการผ่าตัดอยู่ 5555
เสร็จแล้วขับรถกลับบ้านแบบชิวๆ ปากชาๆ นึกในใจ โถ..อุส่าห์กลัวแทบตาย ไรนี่
เพื่อนๆที่กำลังจะไปทำคะ อย่าได้กลัวเชียวล่ะ มันเป็นอะไรที่ไม่เจ็บเรยยยยซักนิดค่ะ ^^
ดูภาพหลังทำ 5ชั่วโมงนะคะ

ปล. เจนนี่พูดถึงคุณดรีมด้วยค่ะ ว่าหาข้อมูลมา อิอิ คุณหมอรู้จักดีเลย  โพสต์ 2011-2-1 00:28
ขณะทำก็นึกในใจว่ามาขูดหินปูนค่ะ จะได้ไม่กลัว 5555  โพสต์ 2011-2-1 00:08
ชิลมะล่ะ ก้อบอกแล้ว ไม่เจ็บเลย นอนคุยกะหมอเพลินเลยอะ  โพสต์ 2011-1-31 23:41
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 20:43:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รู้สึกว่า ก็ยังไม่บวมอะไรมากมายนะคะ

แววสวยมาแล้วคะ  โพสต์ 2011-2-1 09:04
ไม่บวมเลย หุหุ  โพสต์ 2011-1-31 23:44

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แววสวยมาละ > <
อยากทำบ้างจังงง
สวยแน่นอนนนคะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 20:51:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย helloshop เมื่อ 2011-1-31 20:57

แต่มีเหตูการณ์ที่ทำให้รู้สึกตกใจมากๆเกิดขึ้นค่ะ
คือ เมื่อกี๊ก้มหน้าเก็บของแว๊บนึง(1นาที) รู้สึกว่ามีอะไรหยดๆ ก้มหน้าไปดู จ๊าก!!! เลือดไหลออกมาเย๊อะมากกกกก
รีบเอากระดาษทิชชูเช็ดพื้น กระดาษงี๊แดงแจ๋ไปทั้งแผ่นเลยค่ะ น่าจะไม่ต่ำกว่า 1cc.
รีบเดินไปดูกระจก เงยหน้าไปเห็นแผลที่ถูกกรีด เฮ้ย!! ไหมขาดป่าวเนี่ย?? เป็นไปได้เหรอ..
ถึงขั้นเข่าอ่อน รู้สึกจะเป็นลม (กลัวเลือดอ่ะค่ะ)
นั่งสักพัก กลับไปตรวจแผลใหม่อีกที คงไม่ใช่ไหมขาดหรอก จะบร้าหรอ *_*)
อยากถามเพื่อนๆว่า ใครเคยเจอแบบนี้บ้างไหมคะ? ตอนนี้ไม่กล้าก้มหน้าเลยค่ะ นอยยยยยยย
แล้วเวลานอนจะเป็นไรมั้ยเนี่ย? หลอนอ๊า สงสัยคืนนี้ต้องนั่งหลับไปก่อนแล้วล่ะค่ะ
** คือเวลานั่งปกติ เลือดก้อไม่ได้ไหลแล้วนะคะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 21:03:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคะ วันนี้รู้สึกเพลียมากเรย ยาชาเริ่มจะหมดแล้ว มันเริ่มจี๊ดๆ 5555
ไปนอนก่อนนะคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาอัพรูปตอนสว่างๆ เอาแบบชัดๆ จะได้เห็นแผลสดๆอย่างละเอียด 555 ดูจิตๆเน๊อะ
กู๊ดไนท์น๊าจ๊า... บายยยยย
แววปากสวยมาแล้วจร้า :)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-1 09:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังจากที่นั่งหลับมาทั้งคืน เพราะหลอนจากอาการเหลือดไหลไม่หยุดจากการก้มหน้านานๆ T_T
ตื่นเช้ามาก็รีบดูกระจก โอวแม่เจ้า มันบวมขึ้นมากว่าเมื่อวานจริงๆด้วยค่ะ หุบปากไม่ได้แล้วค่ะวันนี้
ส่วนเลือดไม่มีไหลออกมาแล้ว ขำตัวเองค่ะที่เมื่อวานคิดไปได้ยังไงว่าไหมขาด 5555 คงเพราะเลือดมาล้างรอยเลือดแห้งดำๆออกเลยมองเป็นใสๆอ่ะค่ะ นึกว่าต้องเข้าโรงบาลห้องฉุกเฉินไปเย็บซระแล้ว เข่าอ่อนไปเลย ที่แท้เกิดจากความนอย+ติ๊งต๊องของเราเอง 5555
เช้ามานี้ ม่ายไหว ปากเริ่มส่งกลิ่น อิอิ แอบหยิบแปรงสีฟันของลูกชายวัย2ขวบ มาแปรงฟันซระเลย 555 เห็นว่าเล็กดี ดูไม่น่าหวาดเสียว อิอิ เพื่อนๆที่อยู่ในช่วง3วันแรก ลองซื้อแปรงสีฟันของเด็กเล็กมาลองแปรงดูก็ดีนะคะ ได้ผลทีเดียว ^^
วันนี้อาหารที่เตรียมไว้ก็จะเป็นแนวอเมริกันเบรกฟัสค่ะ ไส้กรอก+ขนมปัง อิอิ ตามที่เพื่อนๆแนะนำเลย^^
มาดูภาพของวันที่หนึ่งกันนะคะ

ปากปิดไม่ได้แว้ววววว
พี่เจนนี่ทรงสวยแล้วไม่ต้องนอย หายแล้วพาเชอร์รี่ไปทำด้วยนะ ^^
ติดตามผลงานอยู่นะค่ะ โพสบ่อยๆนะคะ
ขอให้สวยๆนะคะ
มารอชมผลงานคุณหมอคร้า
รอดูรูปอัพเดพใหม่ๆอยู่คร๊า หายไวน๊าค๊า
:love look better, I really like to make new under- lip but so scare,your take care kaaa.
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-1 13:15:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะสาวๆคะ มาดูผลงานคุณหมอภูกันต่อค่ะ^^ นี่ก็เกือบครบ 24ชั่วโมงแล้ว นั่งดูรอยเย็บของคุณหมอนี่ทึ่งจริงๆค่ะ เจนนี่เย็บผ้ายังไม่ตรงขนาดนี้
ความห่างของฝีเข็มเท่าๆกันเลย ขั้นเทพจริงๆค่ะ

วันนี้มันบวมกว่าเมื่อวานอ่ะนะคะ เลยอาจดูว่าปากไม่เท่ากัน แต่เมื่อคืนตอนที่ไม่บวมมาก นั่งดูกระจกแล้วก็แอบยิ้มว่า
พอลล่า ริต้า หลบไปเลยน๊า เจนนี่มาแร้วววว 55555 ล้อเล่นน๊า^^ มีฟามสุขมากกกกกก
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-1 13:27:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย helloshop เมื่อ 2011-2-1 13:41

ต้นฉบับโพสต์โดย helloshop เมื่อ 2011-1-31 20:43
รู้สึกว่า ก็ยังไม่บวมอะไรมากมายนะคะ ...

สวยดีนะครับแต่ตอนนี้ยังกะอมอไรไว้อยู่เลยอ่า อิอิ แล้วค่าเสียหายเท่าไรครับ

ปกติตอนยังไม่ทำปาก เวลาไม่ยิ้ม ก็เหมือนอมไรอยู่ด้วยเหมือนกันค่ะ ^_^  โพสต์ 2011-2-2 06:44
8,000 บาทค่ะ  โพสต์ 2011-2-2 06:38
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-1 21:50:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
30ชั่วโมง ตอนนี้ปากกลายเป็นพญาครุตแล้วจริงๆค่ะ บวมและแหลมมาก lสีก็เริ่มช้ำๆค่ะ ไม่รู้เพราะวันนี้พูดมากไปป่าว อิอิ
ปากหุบไม่ลงเลย เลือดไม่ไหลแล้วแต่แอบน้ำลายไหลค่ะ 5555

วันนี้ตอนเที่ยงทานบัตเตอร์เค้ก กับ ผลไม้หั่นเป็นชิ้นเล็กๆ
ตอนเย็นทานข้าวเหนียวหมูปิ้ง ตามสูตร ^^ ก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ
ส่วนหน้ามันมาก ยังไม่กล้าล้างหน้าอ่ะค่ะ กลัวแผลเปียกน้ำ+กระทบกระเทือน แต่เดี๋ยวว่าจะไปล้างแล้วล่ะ สิวขึ้น^^
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 06:42:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตื่นมาเช้านี้ ปากบอบช้ำมากมาย กลายเป็นสีม่วงๆในมุมปาก น่ากลัวจัง
แถมวันนี้มีความจำเป็นต้องไปทำงานช่วงเช้าอีกต่างหากค่ะ
ก็กะว่า ถ้าใส่มาร์คปิดไว้นานๆแล้วรู้สึกว่า ร้อน อับ ปากบวม ก็คงจะ จรรี กลับบ้านด่วนค่ะ
เดี๋ยวอัพรูปเช้าวันที่2 ให้ดูน๊า^^
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 07:03:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปากช้ำที่สุดคงเป็นวันนี้สินะ Y_Y
ขอให้สวยๆๆๆ นะคะ  เอาใจช่วย...

ขอบคุณค่ะ^^  โพสต์ 2011-2-2 11:33
ปากบวมเหมือนกันเลย ของเราวันนี้วันที่ 3 แล้วยังบวมอยู่เลย  แอบกังวลรอยเย็บที่ยังอยู่ด้านนอก  กลัวมันไม่ม้วนเข้าไป  แฮ่ ๆๆๆ  คิดมากไปป่าวไม่รู้ T_T

ไม่ต้องคิดมากนะคะ เชื่อมือคุณหมอค่ะ เดี๋ยวสวยถูกใจแน่นอน^^  โพสต์ 2011-2-2 11:31
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้