ดู: 2345|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] วันนี้ไปจองคิวทำจมูกเค้าบอกกคิวเต็มถึงปีหน้า

[คัดลอกลิงก์]
เสียใจมากเลย อยากทำมากมายเลยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะ
ทำมาแล้วแต่อยากไปแก้ใหม่ พี่ๆเพื่อนคนไหนสระสิทธิ์ บอกน้องด่วนเลยน่ะค่ะ
อยากทำเหมือนอั้มมากเลย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 00:19:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ค่ะอย่างเก๋เนี่ยควรเลือกจมูกแบบไหนดีค่ะ
แนะนำหน่อยค่ะ
หน้าตาน่ารักอยู่เเล้วนะคับผมว่า

ลองทรงนี้ป่ะ  เฮเคียวน่ารักมากๆ

1.JPG (12.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

จองกับหมอเฉลิมหรือป่าวค่ะ
ถึงปีหน้าเลยหรอค่ะ แล้วไม่ทราบว่าได้วันทำ
วันไหนหรอค่ะจะได้จองบ้างค่ะ
คิวทำปีนี้เต็มหมดแล้ลวครับ รอพี่แดง PLAN งานก่อนนะครับ เดือน พ.ย เห็นว่ารับจองทำปีหน้านะครับ
เง้อ พี่สาวนู๋ก็อยากทำไม่ได้คิวเหมือนกันค่ะ
เสียใจมากเลย อยากทำมากมายเลยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะ
ทำมาแล้วแต่อยากไปแก้ใหม่ พี่ๆเพื่อนคนไหนสระสิทธิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bmw เมื่อ 2009-8-27 23:56

เสาร์นี้ บ่ายโมงมีคะ
อยากสวยก้อต้องรอหน่อย *-* ช่วงนี้หมอ hot มากค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-29 22:12:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮูยนาเสียดายจังวันเสาร์ก็ทำได้น่ะว่างตลอดเลย
แต่ลืมเปิดเน็ตดูฮือๆๆๆ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน่ะค่ะ
คือว่าเค้าไม่เปิดให้จองเลยไงถึงได้เสียใจ
ถ้ามีใครอยากสละสิทธิ์อีกบอกมั้งน่ะค่ะจะขยันมาเปิดอ่านทุกวันเลย
กะว่าจะไปหาหมอ อาทิตย์หน้าเหมือนกัน อยากทำช่วงหยุดยาวปีใหม่อ่ะค่ะ

เซ็งเลย... หมอไม่ว่าง
รอดูคิวของคนที่ยกเลิกก่อนนะครับ

หลายคนจองล่วงหน้านาน

พอถึงเวลาติดธุระต้องเลื่อนไป

เราจะได้แทนคิวที่เลื่อน

ยังมีโอกาสครับ คอยเช็คคิวอยู่เรื่อยๆ

บางทีไม่ต้องรอถึงปีหน้านะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-31 19:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ค่ะพี่ว่าโอมั้ยอ่ะ
งี้ตุ๊กตาก็อดเหมือนกันค่า T^T
ไปดักรอคิวคุณหมอแต่เช้าเลยก็ได้ค่ะ หลายคนทำก็ได้ทำจมูกกลับมานะค่ะ
ใครว่างๆลองไปดูนะจ้ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 11:15:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้สอบอาทิตย์นึง ไม่ได้ตามล่าหาความฝันเลย
แต่ก็ยังตามอยู่น่ะ เดียวสอบเสร็จเอาใหม่ อิอิ
..ชอบเหมือนกันเลยยย.ทรงสวย
เพิ่งโทรถามพี่แดงเมื่อกี๊นะคับ พี่แดงบอกว่าคิวปีหน้าจะเปิดรับจองอีกที่ช่วงเดือนธันวานะคับ อดทนรอเหมือนกันคับ...........
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้