ดู: 2418|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ช่วยด้วยทำตากับหมอภูเเล้วไม่เท่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
   ไปทำตากับหมอภูมาได้ 3อาทิดครึ่งเเล้วค่ะ เเต่ตาไม่เท่ากันข้างซ้ายต่ำกว่าข้างขวาค่ะ ถ้าตอนไม่กรีดอายไลเนอร์มันก็ดูไม่ออกหรอกค่ะ

เเต่พอกรีดนี่นะสิ เห็นได้ชัดเลยค่ะว่าไม่เท่ากัน อายมากเลยค่ะต้องคอยเอาผมปัดมาปิดตาข้างใดข้างหนึ่งไว้

หนูจะทำไงดีค่ะ หมอจะให้หนูใหม่มั้ยค่ะ เเล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มรึป่าว เเล้วถ้าทำใหม่มันจะยิ่งเละมั้ย กลัวมากเลยค่ะ
อยากเห็นรูป อ่ะค่ะ

ไม่ลงน฿ปให้ดู ค่ะ

ตอนนี้ หาที่ ทำตา อย่างเดียว เลย

จะได้ ประกอบ การตัดสินใจ
ระหว่าง หมอ ภู กะ หมอ บุญถิ่น
You have to take easy because your eyes still not used to and you have to waiting 3 months or 6 months minimum. I have eyes surgery too and 2 month my eyes not balance then I'm waiting until 6 months my eyes get better until now my eyes's cover 9 months is balance and look good
You have to take easy because your eyes still not used to and you have to waiting 3 months or 6 months minimum. I have eyes surgery too and 2 month my eyes not balance then I'm waiting until 6 months my eyes get better until now my eyes's cover 9 months is balance and look good
ยังไม่ถึงเดือนเลยคับ คงยังอยู่ในช่วงยุบตัวอยู่ คาดว่าคงไม่เท่ากัน ถ้าไงรอเวลาอีกหน่อยดีกว่าคับ อย่าพึ่งนอยด์ไปเน้อ
หมอภูอีกแล้วเหรอ คราวนี้ ตา
หาย เงียบ สาปสูญ ไม่มีรูปมาลงให้ดู มีแต่คำกล่าวอ้าง!!!!!
ยังไม่ยุบ คับ รอนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้