เจ้าของ: smilelollipop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่สมเพชรคลินิคเชียงใหม่คะ :)

[คัดลอกลิงก์]
โด่งสวยมาก
ชอบทรงมากเลยค่ะ
สวยมากเลยนะค่ะ
โด่งพุ่งสวยคะ
โด่งมีฮับด้วย สวยคะ
พี่เป็นแรงบันดานใจขอหนู๋นะ
เป็นไงบ้างจร้า
ทำที่เดียวกันเลย แต่ของเราปลายไม่ค่อยพุ่งเลยค่ะ. ทำไงดีครบ1เดือนเเล้ว จขท. จมูกสวยจริงๆค่ะอยากได้แบบนี้บ้าง
ทำที่เดียวกันเลย ทำไมของเราไม่โด่งสวยแบบนี้

จขกท .. สวยงามมาก
ของเราโด่งกำลังดีเลย
ของเราโด่งกำลังดีเลย
พี่แอมปช่วงนี้กิ้บไม่ค่อยว่างเลยคะ
ถ้าว่างจะมาทักอีกนะคะ
พี่รักษ์ว่างอัพรูปด้วยนะคะ
สวยมากเลยคะ
โดยเฉพาะจมูกชอบมากโด่งห่ล่อมาก
โด่งสวยมากเลย ทรงนี้ชอบ
ว่างๆอัพเดตนะคะ
ดูกี่ทีก็ชอบคะ
ทำราคาเท่าไรคะ
ว่างๆอัพเดตด้วย  อยากเห็นคะ
โด่งพุ่งสวยเข้ากับหน้าจริงๆ
อยากให้อัพเดตบ่อยนะคะ
สวยมากอะ
มาอัพเดตบ่อยๆนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้