ดู: 33575|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] [ดีไหม?] นพ.สุรินทร์ พลเสน คลินิกพระราม 3

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yut0032387 เมื่อ 2011-1-16 21:17

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yut0032387 เมื่อ 2011-1-16 21:17

คือ ผมจะไปทำตา2ชั้นที่ นพ.สุรินทร์ พลเสน คลินิกพระราม3 มีใครทราบบ้างที่ หมอคนนี้เก่งรึเปล่า เพราะ ดูที่ google ไม่เจอข้อมูล review เลยครับ รบกวน แนะนำทีนะครับ หรือใครมี ที่อื่นก็ รบกวนลงไว้ด้วยนะครับ ขอทราบ ราคาด้วยจะดีมากครับ

เคยมีเพื่อนไปเสริมจมูกมาอ่ะคะ

เหนเพื่อนบอกว่าคุนหมอเก่งนะคะ

ลูกค้าส่วนใหญ่จาเปนสาวประเภทสองเยอะ อ่ะคะ

ข้อมูลไม่แน่ใจนะคะ เพื่อนเล่าให้ฟังอีกทีอ่ะคะ
ไม่คุ้นหูเลยอ่ะค๊าบบบบบบบบ
มีรุ่นพี่ไปทำมากะหมอสุรินทร์ล่ะเรากำลังหาข้อมูลเกี่ยวกะหมอคนนี้อยู่เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

ท่านโอเคค่ะ ทำจมูกกับท่านๆห้ามเลือกค่ะ ดูตามใบหน้าแต่เหมาะจริงค่ะ ไม่ต้องระวังมากมายท่านบอกว่าเบี้ยวไม่เบี้ยวขึ้นอยู่ที่หมอทำ ทำมานานแล้วไม่มีปัญหาค่ะ  โพสต์ 2014-12-3 07:04
มีรุ่นพี่ไปทำมากะหมอสุรินทร์ล่ะเรากำลังหาข้อมูลเกี่ยวกะหมอคนนี้อยู่เหมือนกัน
เราก็ทำที่คลินิคนี้เหมือนกันหมอมือเบามากค๊ะ ไม่ค่อยช้ำ
หมอทำดีคับ ดีจริงๆ คลีนิกสะอาด มาตรฐาน
ไปทำมาค่ะ หมอมือเบามาก แต่ไม่ค่อยให้ข้อมูล จมูกทำมาก็ไม่ค่อยถูกใจเท่าไร แต่ที่ไปทำมาเป็นรอบสองค่ะ คุณหมอแก้ให้ ราคา 2 หมื่น เป็นแบบนิ่ม แต่มีแบบนิ่มกว่านี้นะคะ ราคา 3 หมื่น พักรักษาตัวไม่นาน

แสดงความคิดเห็น

แก้ทำใหม่หรือค่ะ อยากทำบ้างค่ะเคยทำกับท่านแต่อยากเปลี่ยนใหม่ค่ะ  โพสต์ 2014-12-3 07:07
ทีแรกเราก็เล็งคุณหมอคนนี้แหละค่ะเพราะว่าใกล้บ้าน แต่ลองหาข้อมูลแล้วไม่มีใครมารีวิวเลย
เราก็เลยไม่ค่ยมั่นใจ แต่เห็นคนอื่นๆบอกคุณหมอเก่งก็น่าลองนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jenwantana1 เมื่อ 2011-10-1 21:09

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jenwantana1 เมื่อ 2011-10-1 21:06

ดีจริง ๆ ค่ะหมอมือเบาจริง ๆ อันนี้ยอมรับเลยค่ะ ไ่ม่มีการบวมการเขียวเลยค่ะ หน้าแปรกใจมาก ไม่ต้องแปะไม่ต้องดามอะไรทั้งสิ้น วันแรกกลับมานอนตะแคงด้วยซ้ำค่ะ เพราะความเคยชิน แห่ะ ๆ แต่ก้ไม่เป็นไรปรกติดีทุกอย่าง ทำวันแรกก็ไปฝึกงานได้ตามปรกติเลยค่ะ
หมอสุรินทร์ สมัยก่อนจะดังในหมู่ เกยืและสาวประเภท2เอามากๆ
จมูกไม่แน่ใจคะ แต่ที่แน่ๆ ทำหน้าอกสวยมากๆ นิ่มโดยที่ไม่ต้องนวดคะ
เห็นน้องไปทำมาไม่ช้ำ ไม่ต้องดาม ไม่ต้องแปะไรทั้งสิ้น หมอมือเบามากว่าจะไปทำเหมือนกันคะ
พาน้องสาวไปทำตาสองชั้น เสริมจมุก ตัดปีกจมูก คุณหมอทำไม่ถึงชั่วโมง อาการไม่มีบวมเลยค่ะ ทำสวยมาก เก่งจิงๆ คุณหมอมือเบามากๆๆ ไม่แดงไม่ช้ำเลยค่ะ มั่นใจได้
ลองไปหาข้อมูลคุณหมอมา รู้สึกว่าคุณหมอจะเป็นคณะกรรมการของสมาคมศัลยกรรมแห่งประเทศไทยด้วยนะคะ

http://www.cosmeticsurgery.or.th/Default.aspx?pageid=3

ตัวเราอยากทำจมูกกะทำนม กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ
ไปทำจมูกกับคุณหมอมา ดีมากค่ะ คุณหมอมือเบามาก พักฟื้น 3 วันออกไปเดินนอกบ้านได้แล้วค่ะ แนะนำเพื่อนไปทำมาหลายคนแล้วค่ะ ธรรมชาติมากค่ะ
นายแพทย์ท่านนี้เก่งเรื่องทำหน้าอกเป็นธรรมชาติมากๆ(ไม่แข็งเป็นถ้วยครอบ)เราไปทำกันมาการันตีได้ รวมถึงเรื่องขูดและฉีดหน้าด้วยท่านเก่งมากๆ แต่ท่านใช้แต่ไขมันของคนไข้เท่านั้นนะ....;)
อยากไปทำตาเหมือนกันไม่ทราบว่าคุณหมอทำสวนรึเปล่าคะ
ไปทำนมมาเหมือนกันค่ะ หมอมือเบามากๆไม่บวมไม่เขียว ไม่ปวด 2 วันขับรถใด้แล้ว  ทำออกมาสวยมากนิ่มด้วย ไม่ต้องนวด. แต่หมอเป็นคนพูดสั้นๆ ไม่มีคำตอบให้เท่าไร หมอจะเก่งด้านทำนมนะเท่าที่ใด้ยินมา  แค่บอกว่าต้องการออกมาแบบใหน แค่นั้น  ออกมาสวยค่ะ แต่ราคาอาจะสูงไปหน่อยแต่มั่นใจในความปลอดภัย
Cfa ตอบกลับเมื่อ 2016-3-7 18:39
ไปทำนมมาเหมือนกันค่ะ หมอมือเบามากๆไม่บวมไม่เขียว ไม ...

แล้วเรื่องเสริมจมูกละคะ คุณหมอเก่งอยู่ใช่มั้ยคะ
หาดูรีวิวในเน็ตไม่ค่อยเจอเคสของคุณหมอเลยคะ แต่พี่สาวไทำนมมาสวยมากนิ่มพัก2-3วันก้อไปเที่ยวสงกรานได้แล้วอ่า >< เรยอยากจะทำจมูกกับคุณหมอบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้