เจ้าของ: pfo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมจมูก-ตัดปีก/เสริมหน้าอก ยกกระชับ กับ หมอ พีีระ ^^

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:12:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khim66 เมื่อ 2011-1-16 12:34
สวยมากค่ะ ตอนนี้หายดีรึยังคะ

หายยังไงหรอค่ะ งงค่ะ อิอิ หายบวมไรงี้หรือป่าวค่ะ

ก็ดูเปนผู้เปนคนแล้วค่ะ ตอนนี้ แต่จากเดิมมันจะเหมือนนกฮูกใช่มั้ยค่ะ เหมือนว่าจากหน้าผากมา

แร้วก็จมูกเรยตอนนี้ มันก็ยุบลงเรื่อยๆตรงหัวตาหน่ะคะ ยิ่งยุบหน้ามันก้อจะดูซอฟลง ไม่โหดค่ะ

คุณหมอว่า อีกสองสามเดือนหน่ะคะ ถึงจะชัดเจนทั้งส่วนหัวตา และ สันที่เพรียวขึ้นค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:16:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย กีฟท์ เมื่อ 2011-1-16 13:19
สวยเลยค่ะ อยากให้แนะนำเรื่อทำหน้าอกอะค่ะ มีปัญหาเหม ...

ได้เรยค่ะ เต็มใจแนะนำค่ะ เพราะได้ในสิ่งที่ดีที่สุดมาแล้วค่ะ แต่พี่เปนเคสเสริมยกระชับนะคะ

ไม่ใช่เสริมอย่างเดียวนะคะ ดราม่ามากหน่อย เพราะมีลูกสาม ให้นมลูกรวมสี่ปี หน้าอกมันก้อหมดสภาพ

ไปเรยค่ะ พื้นฐานอกก็ห่างมากกกกกกกกกก และอีกหลายอย่างค่ะ คุณน้องเปนยังไง มาคุยกันได้ค่ะ

อีเมล์หลังไมค์ได้เรยค่ะ จะส่งรูปมาให้ดู เด่วพี่ส่งของพี่ไปให้ดูค่ะ อีเมล์นะคะ pon_hot@hotmail.com

แล้วมาคุยกันค่ะ
หน้าคมขึ้น สวยค่ะ ^^
จมูกสวยเชียว..:)
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 16:23:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย J_park เมื่อ 2011-1-16 15:55
หน้าคมขึ้น สวยค่ะ ^^

ขอบคุณนะคะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 16:24:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย first993 เมื่อ 2011-1-16 16:03
จมูกสวยเชียว..

ขอบคุณนะคะ (บ้ายออยู่แร้ว ก็เรย แฮปปี้กันไป อิอิ)
เล่าเรื่องได้สนุกมากเลยค่ะ. ทำแล้วสวยมากๆดูเด็กลงเลยค่ะ
สนใจทำหน้าอกเหมือนกันเลยค่ะ ลูกสามเหมือนกันเลยค่ะ เข้าใจคำว่าหมดสภาพเลยค่ะ
คิดแล้วเศร้าใจค่ะ.สนใจ ทำหน้าอกกับหมอพีระเหมือนกันค่ะ เรารบกวนถามราคาทำหน้าอกด้วยนะค่ะ
^^เราก็อยู่aus เหมือนกันค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ ทำคร้ังแรกก็เป๊ะมากๆไม่ต้องแก้เลยค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 17:39:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Water999 เมื่อ 2011-1-16 16:49
เล่าเรื่องได้สนุกมากเลยค่ะ. ทำแล้วสวยมากๆดูเด็กลงเล ...

ได้เรยค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ราคานี่ขึ้นอยู่กับทรงที่ทำ และ โรงพยาบาลที่จะไปผ่าด้วยค่ีะ

ทรงกลม กลาง สูง รพ เซนคารอส อยู่ที 62,000 ทรงหยดน้ำ 97,000 บาท ถ้าผ่าที่ รพ ปิยะเวท

ราคาเพิ่มไป 18,000 บาท แต่ถ้าทั้งเสริมและยกกระชับ ก็ แสนสอง ค่ะ

ส่งรูปมาให้ดูเผื่อช่วยแนะนำได้ค่ะ หรือไม่ ก็ปรึกษาคุณหมอผ่านอีเมล์ก็ได้ค่ะ อีเมล์คุณหมอนะคะ

peera_au@yahoo.com ถ้ายังไง บอกปอนด์ออสเตรเลียแนะนำมานะคะ คือ ไม่ได้อะไรจากตรงนี้

แค่อยากให้คุณหมอรู้ว่า มีคนที่มีความสุขกับสิ่งที่คุณหมอได้ให้มา และอยากบอกต่อให้เพื่อนผู้หยิงด้วย

กันเท่านั้นอ่ะคะ รายละเอียดอย่างเยอะหน่ะคะ เอาใจช่วยนะคะ อยากให้ได้ทำไวๆ ไม่มีคำว่าเสียใจเรยค่ะเพราะได้ความเปนผู้หยิงกลับคืนมา น่าจะดีกว่าตอนเปนสาวๆอีกด้วยนะคะ อิอิ แล้วมาคุยกันค่ะ
ชอบเจ้าของกระทู้เล่าเรื่องมากเลยค่ะ  อ่านแล้วอมยิ้มไปด้วย สนุกดีอ่ะ  แบบว่าศัลยกรรมไม่น่ากลัว  โดยส่วนตัวอยากเสริมจมูกกะหน้าอกเหมือนกันค่ะ
แต่ยังไม่กล้าตัดสินใจ อาศัยเข้ามาอ่านกระทู้เขาไปเรื่อย ๆ สะสมความอยาก เผื่อจะกล้าไปทำบ้างอ่ะ  :)
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 17:58:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นานา.. เมื่อ 2011-1-16 17:51
ชอบเจ้าของกระทู้เล่าเรื่องมากเลยค่ะ  อ่านแล้วอมยิ้ม ...

ค่ะ กัวอะไรหรอค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นี่กัวอย่างเดียวคือ กัวไม่สวยอ่ะคะ วัยมันร่วงไปเยอะแล้วค่ะ

ถ้ากัวอีกหลายปี ตัวเลขข้างหน้ามันเปลี่ยนจาก สามเปน สี่ ทีนี้พอจะสวยก้อไม่รู้จะสวยให้ใครดูแล้วอ่ะคะ

อิอิ เมื่อมีความอยากแล้วก็จัดไปเรยค่ะ แต่หาข้อมูลให้หนักเรยค่ะ เลือกศัลยแพทย์ดี มีชัยไปกว่าเกินครึ่งค่ะ

มันไม่น่ากัวจิงๆค่ะ มันน่ากัวตอนมันบวมอย่างเดียว กัวคนข้างๆรับไม่ได้ (ไอ้เราอ่ะซุปตาร์ สื่อนี่ไม่มี่คำว่าแคร์ค่ะ )แล้วถ้าสนใจจิง มาคุยกันได้เรยค่ะ อยากเห็นคน ดู้มๆ เพิ่มขึ้นอีกคนค่ะ ^^
พี่ปอนตอนนี้พี่ปอนอยู่ที่เมืองไทยหรือต่างประเทศคะ
ใหม่สนใจฉีกร่องแก้มคะ อยากทราบรายละเอียดมากๆคะ แล้วที่พี่ปอนไปทำเลเซอร์เนี้ยทำเพราะอะไรคะ พอดีหน้าใหม่เป็นกระคะ ไม่ทราบว่าถ้าเลเซอร์จะช่วยได้ไหมคะ
เกิดเป็นคนผิวแห้งก็ลำบากอย่างเนี้ยคะ ดชคดีไม่ค่อยเป็นสิวเท่าไหร่ แต่กระเนี้ยเยอะเชียว
ตอบกลับใหม่ด้วยนะคะ
สวยมากๆ  ไม่น่าเชื่อว่า ระยะเวลาแค่ไม่ถึงเดือน  สวยๆๆๆ
ตอบกระทู้ pfo ตั้งกระทู้

อดใจรออีกนิด จะสมบูรณ์แบบแล้วคร่าาา เป็นกำลังใจให้ค่ะ :'3
ทำทั้งหมดพร้อมกันในวันเดียวเลยใช่ไหมคะ อิอิอิ สุดยอดดดดดดดด เราก้ออยากทำเหมือนคุณเลยทุกอย่างทีเดียว ตอนนี้เราติดต่อไปที่คุณหมอพีระแล้วค่ะ ได้คิวเดือนมิถุนาโน่น เรื่องหน้าอกขอจิ้มไปหาที่เมล์นะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pfo เมื่อ 2011-1-16 14:16
ได้เรยค่ะ เต็มใจแนะนำค่ะ เพราะได้ในสิ่งที่ดีที่สุด ...

ขอบคุณมากคะ กีฟท์แอดไปแล้วนะคะ ยังไงถ้าเล่นMSNช่วยรับแอดด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
สวยขึ้นเลยค่ะ  ด้านข้างงามมาก  แอบปลื้มผลงานหมอพีระอยู่ด้วยค่ะส่วนตัว  สวยจริงๆ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 05:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yatavee เมื่อ 2011-1-17 00:47
สวยขึ้นเลยค่ะ  ด้านข้างงามมาก  แอบปลื้มผลงานหมอพีระอ ...

ขอบคุณนะคะ ของคุณน้องในรูปดิสเพล นี่ อ้อม พิยดา บวก เลดี้ กาก้า เ่รยนะคะนั้น เป๊ะมากๆค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 05:11:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pfo เมื่อ 2011-1-16 11:24
ก็ทำที่คลีนิคหมอพีระเรยค่ะ PSC 16,000 อาจฟังดูราคาสูงกว ...

ทันสิค่ะ คือ ฉีดปุ๊บมันก็ตื้นขึ้นเรยค่ะ แต่วันแรกมันอาจจะแข็งๆ จับดูก็รู้สึกค่ะ ก็อย่างที่คุณหมอบอก

คือ น้ำอะคะ กินเข้าไป แปดถึงสิบแก้วเรยค่ะ สวยทันรับปริญญาแน่นอนค่ะ แต่อย่าบอกพี่นะว่า รับ

ปริญญาวันพรุ่งนี้ไรงี้ อิอิ ถ้าแบบนี้ก้ไม่ทันนะคะ

แสดงความคิดเห็น

รับเดือนกุมภาวันที่28-4มีนาคมคะ ขอบคุณนะคะ  โพสต์ 2011-1-17 08:52
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 05:16:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pfo เมื่อ 2011-1-16 10:43
ใต้ตา ร่องน้ำตา ข้างแก้ม อันนี้ ฉีดเรสติเลนค่ะ

เรื่ ...

อ้าวคุณน้องค่ะ restylane มันเปนสาร ตัวเดียวกับพี่ร่างกายเรามีหน่ะคะ แต่พอเรางั่กๆ มันก็ไม่ค่อยสร้าง

ดังนั้น เรสติเลนมันปลอดภัยที่สุดแร้วค่ะ (สารไฮยาลูโนอิก เขียนถูกป่าวเนี๊ย) ปลอดภัยกว่า โบทอกซ์

อีกค่ะ ทำงานเสริมกันได้ แต่บางจุด โบทอกซ์ทำไม่ได้ เช่นร่องแก้ม ร่องน้ำตานี่อ่ะคะ ถ้าเรื่องเงินไม่ใช่

ปัจจัย พี่แนะนำให้ฉีดกับคลีนิค หรือ คุณหมอที่เชื่อถือได้หน่ะคะ เพราะถ้าไปฉีดอะไรก็สารเติมเต็ม ราคา

ค่อนข้างเบากว่านี้เยอะ เราก็ไม่รู้ว่าเขาเอาอะไรมาฉีดให้เราหน่ะคะ อันนี้มันอยู่ที่ ตัวสาร กับ คุณหมอด้วยค่ะ การกะจำนวน รู้จุดว่า ต้องฉีดตรงไหน อันนี้ สำหรับพี่ คือ สำคัญมากค่ะ ถ้าฉีดไม่เก่ง ตรงนู้นเยอะไป ตรงนี้น้อยไป เปลืองยา แล้วบางที ระดับไม่เท่ากันอีกค่ะ ประมาณนั้นเรยค่ะ สรุป ปลอดภัยแน่นอนค่ะ

ขอบคุณมากๆคะจะได้ไปฉีดอย่างสวยแบบพี่คะ  โพสต์ 2011-1-17 08:53
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 05:18:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pfo เมื่อ 2011-1-16 09:19
หลังทำวันแรกค่ะ ทำเสร็จวันรุ่งก็ต้องออกนอกบ้านค่ะ ไ ...

ค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หน้าแบบนี้พี่ออกตะลอนเกมส์ทุกวันนะคะ อิอิ ดังนั้น ชีวิตนี้พี่ไม่กัวอะไรอีกแล้วค่ะ

(มีแต่คนเขากัวพี่หน่ะคะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 05:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mai_kanyapat เมื่อ 2011-1-16 19:59
พี่ปอนตอนนี้พี่ปอนอยู่ที่เมืองไทยหรือต่างประเทศคะ
...

พี่กลับออสมาแล้วค่ะ ถ้าเปนกระ เลเซอร์ช่วยได้ค่ะ ของพี่ ไอ้ตัวที่ดำปิ๊ด แกะสิวแพ้ครีม มันยังไปแล้ว

เรยค่ะ (สิวใหม่มา แกะอีก ก็เข้าสู้วงจรอุบาทว์เหมือนเดิมค่ะ ) พี่เลือก Medlite C6 เพราะเลเซอร์ตัวนี้

ส่งคลื่นสองระดับค่ะ คือ มันจะไม่มีคำว่าไหม้เกิดขึ้นค่ะ บางตัวที่ใช้รักษาหลุมสิว ไรนี่ บางที ยิงหรือไร

เกิดแผลสดหน่ะคะ แล้วต้องรอให้มันลอก แบบนั้น ถ้าออกไปเจอแดดเรยนี่งานเข้าค่ะ ไอ้เมดไลท์

มันคือข้างผลก็เคลียร์ไป มันไปยิงเม็ดสีที่คล้ำๆให้กระจายหน่ะคะ (อธิบายแบบนี้หล่ะกันค่ะ )พอเม็ดสีมันกระจาย มันก็จางไปค่ะ อ่อ ขนที่ขึ้นมาใหม่ขาวด้วยค่ะ พี่ก็งง เรยค่ะ เอ้ยย ไรขนไหงขาวว่ะ นึกว่างอก ฮ่าๆๆๆๆ ถ้ายิงรอบปาก มันก็กระจ่างไปอีกค่ะ ส่วนกระ เมดไลท์ได้ผลแน่ค่ะ เวลายิง มันส์ดีมากค่ะ ไม่อยากให้เลิกเรย (พี่ซาดิสม์ด้วยมั้ง อิอิ) ลองไปหาดูนะคะ ที่ไหน มี เมดไลท์ ซีหก พี่ทำที่ อิมเมจินี่เซนทรัลลาดพร้าวอ่ะคะ (ราคาค่อนข้างสูงเชียวค่ะ แต่บริการน่ารักมากมายค่ะ  )ที่อื่นอาจราคาต่ำกว่านี้ค่ะ เอาใจช่วยนะคะ

ขอบคุณมากๆคะ อยากไปทำหน้าคงหมดไปหลายตังค์แน่ๆเพราะจุดบกพร่องเยอะคะ  โพสต์ 2011-1-17 08:56
หวัดดีค่ะคุณปอนด์หญิงเองค่ะ ยังไม่ไดเข้าไปอ่านmail เลยค่ะ ขอยอมรับเลยค่ะคุณปอนด์เป็นคนดีมีน้ำใจจริงๆ นี่ก็ได้บุญมากๆเลย ตอนนี้รอเวลาก็เข้ามาเก็บข้อมูลเรื่อยๆ แต่คุณหมอพีคือหมอในดวงใจค่ะ
สวยขึ้นมากกค่ะพี่ หน้าดูเด็กลงเยอะเลย ศิษย์อาจารย์คนเดียวกัน คิดถึงหมอพีระจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้