ดู: 1566|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พอดีสนใจอยากจะตัดปีจมูกแต่ไม่รู้ว่าที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีความสนใจอยากจะตัดปีกจมูกค่ะ ใครสามารถแนะนำที่ดีๆได้รบกวนหน่อยนะค่ะ พอดีไม่มีความรู้เลยค่ะขอบคุณนะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำเดี๋ยวจะลองคิดทบทวนดีๆๆๆคร่า
ผมว่าก็น่ารักอยู่แล้วนะคับ ลองหาข้อมูลดีๆ เน้อ ตัดออกแล้วเอาคืนม่ะได้นะจ้ะ
ถ้าอยากจะตัดก้อไม่ต้องตัดออกเยอะ
เอาออกแบบเบาๆ แล้วบอกให้หมอเย็บยกปีกขึ้นไป
น่ารักดีอยู่แล้วครับ
เห็นด้วยกะทุกคนค่ะ  ว่าน่ารักอยู่แล้วน้า

แต่ถ้าอยากตัดลองดูๆของคนที่ทำมาแล้วดูนะคะ ในบอร์ดนี้มีเยอะเลย
สวยแล้วนะคะ ไม่ต้องตัดหรอกคะ ถ้าตัดอกแล้วไม่เหมาะกับกน้าเอากลับมาไม่ได้นะคะ
สวยแล้วจริงๆคะ
มันก็ดูเหมาะกะหน้าดีนะค่ะ ดูน่ารักใสๆ ไรแบบนั้นอะคะ
ถ้าจะตัดอย่าเอาออกเยอะนะ เดวมันจะแปลกๆ เพระาตอนนี้ก็ดูดีใช้ได้แล้วอา
ไม่เห็นบานเลยนะครับ ผมว่าสวยอยู่เเล้วนะครับ ตัดสินใจดีๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้