ดู: 3196|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คิลนิคไหนทำปากสวยค่ะช่วยตอบด่วน

[คัดลอกลิงก์]
คิลนิคไหนทำปากสวยค่ะช่วยตอบด่วน
ภูณิศาคลินิค จ้า เสริซมาในนี้มีแต่คนมารีวิวเพียบเลย ลองดูนะคะ :)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตามนั้นคับ ตอนนี้กะลัง hot สุดและ
หมอภู ณ ภูนิศาคลีนิคครับทำทรงสวย และเย็บแผลสวยมากๆครับ ส่วนอีกท่านก็คุณหมอเฉลิม ณ ฟอร์จูน ครับ ท่านนี้ก็ทำทรงสวยและเย็บแผลสวยเช่นกันครับ แต่คิวยาวมากครับ ส่วนเรื่องราคาของคุณหมอภูอยู่ที่ข้างละ 8000 บาทครับ แต่เห็นแฟนคุณหมอบอกว่าปีนี้จะขึ้นเป็นข้างละ 10,000 บาท แล้วครับ เพราะว่าคุณหมอ hotttt ในการทำปากมากครับ ส่วนของคุณหมอเฉลิมอยู่ที่ข้างละ 12,000 บาทครับ ม่ายรู้ว่าปีนี้จะขึ้นราคาอีกหรือเปล่าครับ
ได้ยินมาว่า ณรวี ทำสวยเหมือนกัน
หมอภู เชีร์ยสุดใจ
รบกวนขอแรงชาวดั้งโด่งช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ

สั้นๆ ง่ายๆ เกี่ยวกับศัลยกรรม ผ่าตัด เลเซอร์ โบทอค ร้อยไหม เทือกนี้ถือว่าทำศัลยกรรมหมดเลยคะ

เป็นส่วนหนึ่งของการเรียนปริญญาโทคะ ช่วยหน่อยนะคะ

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?fromEmail=true&formkey=dFhQX3dxRWRVTGVDU2pnbnFvV3pPaXc6MQ

ขอบคุณคะ[em:2:][em:17:]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้