ดู: 9652|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำจมูกดีมั้ยครับ หน้าแบน ตาตี่ แบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kaszuka เมื่อ 2009-8-21 22:20

รูปหน้าตรงนะครับ  และด้านข้าง  หน้าแบบนี้จะเสริมจมูกแล้วจะพลาดมั้ยครับ  จดๆ จ้องๆ จะไปทำแต่กลัวเน่า

กลัวโด่งเป็นแกน เป็นสัน เป็นลำโอเวอร์ น้องแนะนำคุณหมอเฉลิม ว่าดี แต่คิดมาครบปี ก็ยังไมได้ทำ เฮอออ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 13:46:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่อยากทำเพราะหน้ามันแบนนี่แหละ  ตาตี่ ดั้งหัก เฮออ...................

แต่ กลัวทำออกมาแล้วพลาด....และเน่า...

ทำใจอยู่ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-23 15:27:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีคนชวนไปทำคลีนิค แถวสุขุมวิท 22 แทน อ่ะ คลีนิคอะไรเพื่อนยังไม่แจ้งมาอ่ะครับ

บอกว่าทำสวยเหมือนกัน ไม่ต้องรอคิวนาน  ราคาพอๆ กัน คือไม่เกิน 20,000 สำหรับหน้าแบบผม

ทำไงดี แล้วก็มีของ คุณหมอปรีดา จินดา แถวสุขุมวิท อีกเหมือนกัน อันนี้ไม่ทราบราคา

รบกวนกูรูท่าอื่นๆ แนะนำด้วยครับ อยากทำแม้กลัวแต่ก็ไม่อยากรอนาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้