เจ้าของ: barbaraa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้แล้ว กับหมอสำรวย 23.12.53 *0*

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-3 18:09:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ออกมาสวยๆจงอย่าเบี้ยวอย่าเอียงแบบพี่นะค่ะ  
2#
โพสต์ 2011-2-3 21:31:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย barbaraa เมื่อ 2011-2-3 20:59
ตอบกระทู้ paxky ตั้งกระทู้

ยูก้กลัวเบี้ยวเหมือนกันค่ะ

อ่อ ของพี่เริ่มเห็นว่าเอียงตั้งแต่ออกมาจากห้องผ่าตัดเลยค่ะมายืนส่องกระจกหน้าเคาน์เตอร์ด้านล่างยังหันไปถามคุณหมอซึ่งกำลังรีบร้อนว่า "หมอค่ะหนูว่ามันเบี้ยวซ้าย" เหอะๆเห็นเลยอ่ะหมอบอกไม่เบี้ยวๆมันบวมเราก็เลยอืม!! บวม..... หันไปถามเพื่อนสาวเพื่อนสาวบอกเอียงแต่คงเพราะบวมมั้ง ใจเย็นๆนะค่ะคงไม่โชคร้ายแบบพี่หลายคนนักหรอกค่ะ จะว่าไปก็หลายเคสอยู่นะ เอิ๊กๆๆ ไม่เป็นไรจร้าถ้าเบี้ยวก็ถือว่าซวยแก้เอาใหม่จร้า แต่ขอรับรองว่าไม่กลับไปที่เดิมแน่ๆ เพราะลองไปหาข้อมูลมาอ่ะมีพี่ๆแก้แล้วก็งั้นเบี้ยวเลยหาหมอใหม่ดีกว่าสำหรับพี่นะ อย่าคิดมากนะค่ะ การทำศัลยกรรมมีความเสี่ยง ต่อให้หมอเทพแค่ไหนก็ต้องมีผิดพลาดได้ค่ะ สำคัญที่ผิดแล้วมีความรับผิดชอบและพร้อมจะแก้ไขแค่ไหนน่ะค่ะ จุฟๆๆ
3#
โพสต์ 2011-2-3 22:16:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย barbaraa เมื่อ 2011-2-3 21:54
ตอบกระทู้ paxky ตั้งกระทู้

อยากแก้เหมือนกันค่ะ อยากได้ ...

ตอนแรกครบเดือนไปหา คุณหมอดัดๆแต่ไม่ไปแต่คุณหมอบอกเห็นไหมๆตรงแระมันไม่ขยับสักนิดนุงอ่ะแกบอกตรงแระ พอนั่งไปนั่งมาแกบอกให่พี่เอาเครื่องอำอางค์มาแต่งให้เข็มๆแล้วมันจะดูตรง เง้อ แล้วก็บอกว่าสามเดือนมาใหม่สามเดือนก็ไปหมอก็บอกอีกปีค่อยมาแก้ อ้าว!! พี่บอกจะกลับเมืองนอกเร็วๆนี้แล้ว แกเลยบอกงั้นกลับมาปีหน้าถ้าอยากแก้หมอจะแก้ให้ พี่เลยบอกว่าถ้างั้นก็เกินประกันสิค่ะหมอ หมอบอกสำหรับเคส ตปท มีสิทธิ์พิเศษยืดเวลา ฟังแระงงด้วยขำด้วย สรุปไม่แก้ให้ทันที แล้วคิดดูสิพี่ต้องแบกดั้วเบี้ยวกลับนอกมาเพื่อเสริมดั้งเบี้ยวกลับไปหรอ เศร้าม่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้