เจ้าของ: Rayong555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ยิงเลเซอร์แก้ปากดำคล้ำครับ 20/12/53

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-4 13:27:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นเคสเดียวกับเพือนกิวที่ไปทำครับ เขาเป็นปากคล้ำมาก ไปยิงที่แรกคือสถาบันโรคผิวหนัง ราคา 2 พัน ก็ไม่หาย พอมายิงที่ที่กิวทำ ก็บอกว่ายิง 3 ครั้งก็ไม่หาย ...

คิดว่าเซล์ผลิตเม็ดสีผิวมากไปครับ การรักษาด้วยเลเซอร์อาจจะไม่ได้ผลเป็นที่น่าพอใจเท่าที่ควรครับ แต่ทั้งนี้มีหลายรายมาก ที่ PM มาบอกกิวว่าไม่หาย แต่กิวก็คิดว่าเป็นแบบนี้กับหลายคนแล้ว ซึ่งเลเซอร์ตัวนี้อาจจะไม่ใช่ทางออกที่ 100% สำหรับการรักษาเท่าที่ควรครับ ดังนั้นศึกษากันให้ดีนะครับ เพราะราคานี้ก็ถือว่าแพงในระดับหนึ่ง หากผลไม่เป็นไปตามที่ต้องการ

กอ่นที่กิวทำ ปากไม่ได้คล้ำเท่ากับ จกท. แต่ปัจจุบันหลังยิง น่าจะสัก 6 เดือนแล้วครับ ซึ่งก็เริ่มกลับมาคล้ำ แต่ก็ไม่ได้คล้ำเท่ากับก่อนรักษาครับ เพียงแต่ดูธรรมชาติ แต่ไม่ใสวิ้งๆ แค่นั้นครับ  

เป็นกำลังใจให้นะครับ .....
2#
โพสต์ 2011-1-4 16:47:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลางเดือนหน้า ขอให้เม็ดสีน้อยกว่าเดิมนะครับ  บอกหมอยิงลึกๆ เลยคิคิ  แต่ทำไมปากไม่พองอ่ะครับ กิวปากพองเป็นน้ำใสๆ เต็มปากเลย สงสัยกิวน้ำเหลือไม่ดี ก็เลยเป็นแผลพองเน๊อะ
3#
โพสต์ 2011-4-2 12:36:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปล่าสุด ถือว่าปากไม่คล้ำมากน่ะครับ และรูปปากบนก็โอเคด้วย ... โปรแกรมเยอะอย่างนี้ กิวกิวจะตามทันครับเนี๊ยะ 555    ถ้าตัดปากล่างอีกจะทำให้สมดุลขึ้นครับ เพราะกิวก็ตัดปากล่างตอนหลัง แล้วทำให้รูปหน้าเปลียนไปนิดหนึ่ง แต่ถือว่าโดยรวมโอเครับ  

เป็นกำลังใจให้นะครับ ..

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคุรกิวมากครับ เห็นหน้าคุณกิวแล้ว ปากสวยมากครับ จมูกก็สวย  โพสต์ 2011-5-6 21:06
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้