123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: NuuFirst
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ หมอสยาม คะ ( 16-12-10)

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะ นัดหมอนานไหม
รูปบางรูปหน้าคล้ายๆ พี่อั้ม พัชราภาเลยอ่ะ
สวยง่ะ น้องอั้ม:)
สวยมาก ดูดีค่ะ ตอนนี้เป็นงัยบ้าง
จมูกสวยมากค่ะ เหมือนอั้มเลยอ่ะ ขอเบอร์ติดต่อคุนหมอได้มั้ยค่ะ
จมุกสวยมากเลยคร่ะ มาอัพรุปอีกสิคร่ะ > <
จมูกสวยคนก็สวยจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากแก้แล้วอ่ะ น้องเราก็ก็แนะนำให้ไปแก้ที่นี้ เพราะน้องเอารูป มิสไทยแลนเวิล ปี 2010 เบอร์1 อ่ะพอดีเป้นเพื่อนน้อง สวยมากเลย เลยอยากไปแก้ แต่ ก็ชอบหมอสมชายนะ ไม่รู้จะยังไง
แล้วจัดฟันอยู่ ทำจมูกได้ด้วยหรอคะ
สวยยยยยยยยยยยย ขึ้นเยอะเลย เพื่อนหนึ่ง
ก่อนทำเดิมจมูกเหมือนฃมพู่หรือป่าวคะ  เราก็เป็นนแบบฃมพู่  หลังทำแล้วสวยขึ้นเลย ปลาย สวยขึ้น  มันโด่ง+เรียวขึ้นใช่ไหมคะ อยากทำกับคุณหมอ แต่ตัดสินใจ+หาข้อมูลอยู่ กลัวทำมาแล้วปลายมันจะดูใหญ่ขึ้น อิอิ
ปากสวยดีครับ
ว้ายยยกรี๊ดดดดดดด ... ลูกศิษย์หมอชาตรี นี่สวยหล่อกันทุกคนเลยอ่าาาา
ขอเบอร์สอบถามหน่อยค่
ว่าต้องจองคิวไม๊
ยุ่วตรงไหนปัยม่ถูก
เท่าไลหรอค่ ทำ2อย่างคือตัดปีกดั้ว เสิรมดั้งด้วยอ่ ค่
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากคับ ศิษย์สำนักเดียวกัน
คล้ายพี่อั้ม พัชราภา มากเลยครับ น่ารักอ่ะ
ทำกะหมอชื่อไรคร่า
สวยมากเลยค่ะ หายบวมเร็วจัง
แอบเหมือนเจ้  อั้ม พัชราภา
ดูผ่านๆ ก็น่ารัก แต่ดูนานๆ เอ้ยยย ยังกะอั้ม อิอิ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้