ดู: 3084|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การแก้ไขภาพในกระทู้

[คัดลอกลิงก์]
ตามภาพเลยน่ะคัฟ

อย่างแรกคือ คลิ๊กที่คำว่าแก้ไขกระทู้ ใต้ข้อความที่เราโพสต์

จากนั้นก็ดูตามภาพน่ะคัฟ

1.jpg (93.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

บ๊อบบี้คร้าบบบ รบกวนแนะนำหน่อย
ทำไมรูปโปรไฟลของพี่มันเล็กจิ๊ดเดียว
อยากได้ใหญ่ๆ ต้องทำไงอ่ะ
มิค่อยสันทัดเรื่องพวกนี้อ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 20:11:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะเป็นเพราะตอนที่พี่ crop ภาพตอนลงรูปอ่ะคัฟ

ต้องเลือกขนาดให้พอดีกรอบคัฟ

ถ้าภาพมันกว้างกว่ากรอบ ก็จะบีบให้ภาพเล็กลงคัฟ

น่าจะเป็นอย่างนั้นคัฟ ลองทำที่ภาพอื่นดูก่อนก็ได้คัฟ ว่ามานเป็นเหมือนกันป่าว

ลองดูน๊าคัฟ
คุณบ๊อบ

ตอนนี้จะแก้ไขภาพ มันมีเวลากำหนดแล้วหรอคะ ว่าต้องไม่เกิน 60นาทีน่ะค่ะ

คือเมย์อยากจะลงรูปใหม่แบบ มีsensor หน่อยน่ะค่ะ   รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 01:23:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอกระทู้และรายละเอียดที่จะให้ลบด้วยคัฟ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 01:24:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ ตั้งระบบไว้ให้สมาชิกแก้ไขได้ภายในเวลา 1 ชั่วโมงคัฟ

ส่วนหลังจากนั้นต้องติดต่อทางแอดมินอย่างเดียวเรยคัฟ

ขออภัยในความไม่สะดวกคัฟ
อ่อ ไม่เป็นไรค่ะ มาตอบรวดเร็วแบบนี้ค่อยสบายใจหน่อย ^^

กระทู้นี้นะคะ  http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=161&extra=page%3D1

รบกวนลบทุกรูปเลยนะคะ เดี๋ยวจะลงรูปที่ทำมาใหม่แทนน่ะค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอโทษค่ะ ^^"

ขอบคุณมากๆค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 01:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คัฟ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 14:06:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆ คัฟ
ดีจังเลยลบแก้ไขรูปเองได้แร้ว

จะได้ไม่ต้องรบกวนคุงบ๊อบบี้บ่อยๆ

ขอบคุงมากนะคะ

อ่อ..แร้วจะบอกว่าตอนนี้ดั ...
ต้นฉบับโพสโดย nunana เมื่อ 2009-5-1 13:20

ขอบคุณอย่างสุดซึ้งคัฟ อิอิ
เกือบไม่ได้เข้ามาหาอ่านนะเนี้ย
อยากลงรูปในโปรไฟล์ทำไงดีค้ะ
อยากลบในกระทู้รูปนึงค่ะลงช้ำค่ะลบออกสักรูปนะค่ะ
อยากลบในกระทู้รูปนึงค่ะลงช้ำค่ะลบออกสักรูปนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-12-13 14:37

รบกวนคุณแม่ แจ้งนิดนุงคับ

ว่ากระทู้ไหน หน้าไร รูปไหนอ่าคับ
เค้าอยากลงรูปอะแต่ลงไม่เปงทำไงดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้