ดู: 16606|ตอบกลับ: 79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] วันนี้แล้วสิ มีนัดทำจมูกกะหมอสุชาติ ตอนเที่ยงค้าบ ทำตา 2 ชั้นพร้อมกันเลย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย inthachai เมื่อ 2010-12-1 01:03

ตัดสินใจทำกะหมอสุชาติคับเพราะได้ข้อมูลจากในเว็บนี้อ่ะคับ แล้วไปคุยกะหมอมาแล้ว หมอคุยดีมาก ถามได้ทุกอย่าง
เลยตัดสินใจทำจมูก แล้วก็ตาด้วยพร้อมกันเลย ถามหมอ หมอบอกทำพร้อมกันได้เลยยอมเจ็บทีเดียว จะได้ลางานทีเดียวเลย
เที่ยงวันนี้ขึ้นเขียงแล้ว เป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะคับ แล้วจะเอารูปมาลงเรื่อย ๆ นะ

อันนี้ก่อนทำนะคับ
อ๊ะ  เปนกะละมังใจให้นะคัพ  อัพเรื่อยๆนะ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 22:50:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับคุณ yamadakung
ตา 2 ชั้นที่ผมเคยทำแบบเย็บน่ะคับ ไม่ได้กรีดยังตั้งหลายเดือนเลยคับกว่าจะเข้าที่ 5-6 เดือนคับ ใจเย็น ๆ คับเดี๋ยวก็หล่อแล้ว เป็นกำลังใจให้ อัพรูปเรื่อย ๆ นะคับจะคอยติดตาม
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-23 21:27:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปล่าสุดคับ ตอนนี้ก็ 4 เดือนได้แล้ว

ชั้นตายังไม่เท่ากันเลยคับ รอรอรอ หวังว่าจะยุบเร็ว ๆ นะคับ

ศิษย์สำนักเดียวกันเลยครับ  หายบวมแล้วหน้าหล่อแน่ๆ ทานยาให้ครบนะครับ
โอว์เข้ามาดูอีกทีเปลี่ยนไปแล้วค่าเจ้าของกระทู้หล่อขึ้นนะคะ
หายบวมไวๆนะคะ
สุดยอดครับหล่อครับจมูกสวย  ผมก็อยากไปทำกะหมดสุชาติคับ เอาโด่งๆๆเลยได้ไหมมันจะหลอกไหมหนอ
ผมไปไงหว๋า
ไปอยู่ที่ไหนหว๋า
พิน บอลนะ 21CE0206 แอดบอล มา บอลจะให้ดูรูป
สามารถใส่แว่นได้แ้ล้วหรอครับ
อัพให้ดูเรื่อยๆๆนะคับบ
ไม่ทราบว่า..ช่วงแรกที่ทำจมูกกับตาใหม่ๆ ใส่แว่นตาดำเพื่อพรางรึเปล่าค๊ะ? เห็นหลายๆกระทู้บอกว่าทำจมูกแล้วใส่แว่นตาไม่ได้ ไม่รู้จะอำพรางตาตัวเองยังไงถ้าต้องออกข้างนอกในช่วงสองสามวันแรก ดิฉันอยากทำตากับจมูกพร้อมกันแล้วมาเจอกระทู้นี้พอดี ช่วยแนะนำการปฏิบัติตัวด้วยนะค๊ะ  ขอบคุณค่า
ชอบตาอ่ะ ขอ review อีกเยอะๆนะ
จมูกทรงสวยมากครับ
ดูดีขึ้นมากเรยครับ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 14:44:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือนกะอีก 19 วันคับ จมูกเข้าที่แล้ว แต่ทรงหว่างคิ้วยังยุบไม่หมดอ่ะคับ
ส่วนตายังเป็นชั้นหนาอยู่ ที่สำคัญ ตายังไม่เท่ากันเลยคับ คือมันบวมไม่เท่ากันอ่ะ เลยยุบไม่พร้อมกัน
หมอบอกว่าประมาณ 3 เดือนขึ้นไปจะยุบอีก หมอรับประกันว่าตาจะเท่ากันแน่นอนคับ
เชื่อมั่นในคุณหมอนะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 14:31:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมทำตามา 9,000 บาทคับ เป็นราคาเดิมของปีที่แล้วนะคับ
เห็นคุณหมอว่าปีนี้จะขึ้นราคา แต่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่คับ
ยังไงก็ลองไปปรึกษาดูก่อนได้ คุณหมอใจดีคับ
อยากรู้อะไร สงสัยตรงไหน ถามได้ คุณหมอยินดีตอบหมดทุกคำถามคับ
ทำตามาเท่าไหร่..เคสทำตาของหมอสวยป่าวค่ะ...พอดีสนใจอยากทำตาค่ะ...
เอาใจช่วยหายบวมไวๆ แล้วมาลงรูปหล่อ ๆ นะครับ
อ่านมาตั้งแต่ต้น ความอดทนกับอึด ผมให้ 2 โล่เลยครับ ขอบคุณอัพเดตมาให้ดูตลอด ขอให้ได้จมูกสมใจตามที่อยากได้นะคัรบ ผมนัดคุณหมอปลายมีนาคมโน้นแนะครับ ขอให้เป๊ะนะครับ :)
ตาเป็นไงบ้างค่ะ อยากเห็นชัดๆ จมูกสวยมากแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้