ดู: 1799|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่า หมอเฉลิมคิวถึงไหนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า หมอเฉลิมคิวถึงไหนแล้วค่ะ

อยากทราบจริงๆๆๆๆๆ
ถึงปิดของปีนี้ไปแล้วค่ะ
ปีนี้ไม่มีคิวแล้วคิวเต็มหมดแล้วครับ
และก็ยังไม่รับจองคิวปรึกษาหรือปรึกษาทำ ปีหน้าด้วย
รอทางคลีนิควางแพลนงานปีหน้าอยู่ครับ
แล้วจะจองคิวได้อีก เมื่อไหร่ค่ะ

แล้วจะติดต่อได้ ทางไหนบ้างค่ะ

รบกวนขอเบอร์ ติดต่อ หน่อยได้ไหมค่ะ
ข้อมูลคุณหมอ ดูได้ที่ห้องข้อมูลศัลยแพทย์ค่ะ
ขอบคุณ มากกค่ะ  อิอิ

เราเพิ่ง เปง member ใหม่อ่ะ
ตอนนี้ไม่รับจองคิวของปีนี้แล้วคับ

ปีหน้าก็ยังไม่เปิดรับ่เช่นเดียวกันคับ

ยังไงถ้าเปิดรับจอง เพื่อนๆในเวปที่ทราบคงแจ้งกันอีกครั้งครับ

ขอย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามฯคับ
ไปที่คลีนิกเลยใช่มั้ยคะ

โทรไปหาเมื่อวานนั้น

เหนพี่เค้าบอกว่า มา ที่ ร้านเรย มัดจำ 1000 อ่ะค่ะ

โทรไปหาที่ร้านหมอเหลิมไม่ติดเเต่โทรเบอมือถือติด
เปิดเเร้วหนิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้