ดู: 678|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหญ่ เพิ่มความมั่นใจและความเซ็กซี่ให้กับตัวเอง คิดถูกที่เลือกทำที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน สวัสดีเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาอ่านรีวิวเรานะค่ะ วันนี้มาพิมพ์เพื่อให้ทุกคนที่สนใจอยากาเสริมหน้าอกจะได้มีประโยชน์ เราไปทำมาแล้วคือดีมากๆ เลยอยากมาแชร์

เราไปเสริมหน้าอกมาที่ The SiB

เสริมมา 325cc.

ทำโดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ

ปกติเราเป็นคนชอบเรื่องความสวยความงามอยู่แล้ว ก็จะเข้ากลุ่มพวกศัลยกรรมต่างๆ เพื่อดูรีวิว แล้วบวกกับเราว่างๆ ก็จะเข้ามาอ่านรีวิวในดั่งโด่งนี่แหละค่ะ เรารู้สึกทุกอย่างในร่างกายโอเคแล้วแต่ติดอย่างเดียวคือเรื่องหน้าอกเล็กเกินไป ไม่ค่อยมั่นใจสั่งเท่าไหร่ เพราะจริงๆ รูปร่างเราดีอยู่แล้วแต่ถ้ามีหน้าอกเราจะดูดีขึ้นมาก มีแต่คนบอก เราเลยรู้สึกว่าต้องทำแล้วแหละ ไม่อยากรอให้ตัวเองอายุมากเกินไป เพราะถ้าอายุเยอะจะมาทำก้ไม่คุ้มค่าจริงไหมค่ะ

ซึ่งแฟนเราก็ไม่ค่อยอยากจะให้ทำเลยค่ะ เขากลัวว่าเราจะเป็นอันตราย เราก็ต้องชักแม่น้ำทัั้งห้า มาบอกว่าทำที่นี่เป็นแบบนี้ เดียวนี้คนก็ไปทำกันทั้งนั้น ยิ่งเราเลือกทำกับคุณหมอที่ดั่งๆ มีความเชียวชาญก็ไม่อันตราย ต้องบอกเขาพูดนานมากๆ เลยค่ะ กว่าเขาจะอนุญาตคือนานมากๆๆๆ 55555 แต่สุดท้ายคือเราอยากทำเขาก็เลยยอม เราบอกเขาว่าเธอจะให้ฉันนมเล็กไปจนแก่ไม่ได้นะ ไม่อยากสัมผัสใหม่ๆ เหรอ5555 สุดท้ายก็ต้องยอมเราจ้า

สุดท้ายคลินิกที่เราเลือกคือที่ The SiB Clinic พอเราตัดสินใจคือ Inbox สอบถามรายละเอียด แต่สุดท้ายก็ต้องเขามาพบคุณหมอ เพื่อคุณหมอจะต้องวิเคราะประเมินหน้าอกเราก่อนว่าเราควรทำอย่างไรทำแบบไหนถึงจะเหมาะสมกับร่างกายเรา คือคุณหมอเขามีวิธีประเมินด้วยประสบการณ์ พอเราเขาพบคุณหมอเขาก็บอกว่าเราควรเสริมหน้าอกทรง  Barbie Breast ทำออกมาจะสวยอย่างที่รูปด้านบนเลยค่ะ คือสวยดูธรรมชาติ ดูดีมากๆ

ใครที่สนใจอยากเสริมหน้าอก อยากสวยเซ็กซี่เหมือนเราละก็แนะนำที่เดียวกับเราเลยค่ะ ที่ The SiB Clinic สวยจริงๆ สนใจก็ติดต่อเบอร์โทรที่ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้