ดู: 614|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ทำออกมาก็สวย เพอร์เฟค

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกที่ The SiB ดียังไง

ทำออกมาก็สวยตามนี้เลยค่ะ

รูปหน้าอกของเรา 375 cc. ทรงกลม ด้วย Menter

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ในดั่งโด่ง เราจะมารีวิวความประทับใจ ที่ไม่อยากจะเก็บอะไรแบบนี้ไว้คนเดียว ถ้าเก็บไว้คนเดียวจะรู้สึกผิดยังไงไม่รู้555555 คือเราไปทำนมกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic ก็ผ่านมา 3 เดือนแล้ว ทำมาแล้วคือดีมากเลยขอมาบอกต่อเพื่อเป็นแนวทาง ให้คนที่สนใจได้ศึกษาเป็นเคสตัวอย่างค่ะ เมื่อก่อนเราต้องเป็นคนหาข้อมูลด้วยตัวเองจากเว็ปนี้ ไม่มีที่ปรึกษาค่ะต้องคิดเองหาข้อมูลเอง ดีนะมีเว็ปที่ดีอย่างดั่งโด่งนี้แหละที่รวมข้อมูลจากผู้ที่ไปทำมาแล้ว มารีวิวบอกกันต่อ  

ที่เราต้องทำหน้าอกเพราะ งานขอเรานั้นต้องดูดี ทั้งหน้าตาและรูปร่าง เราต้องให้ความสำคัญกับตัวเอง อีกอย่างถ้าเราสวยดูดี เราก็มีความสุขจริงหรือเปล่าค่ะ จึงตัดสินใจตั้งมั่นว่าต้องทำนมแล้วแหละ จะได้เพิ่มความมั่นใจยิ่งๆ ขึ้นไป5555  ปกตินี้เราเป็นคนคิดเยอะ กลัวเหมือนกัน เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ พอเราอ่านรีวิวและเลือกคลินิกแล้ว ก่อนทำก็โทรไปปรึกษามีการนัดคิวพบแพทย์คุณหมอเป็นผู้หญิงคือยิ่งทำให้เรารู้สึกดีไม่เขินเลย

พอวันนัดพบคุณหมอเพื่อให้คุณหมอดูลักษณะรูปร่างของเรา และแนะนำให้เราเสริมทรงBarbie Breast  ซึ่งเป็นเทคนิคเฉพาะของคุณหมอ และมีที่นี่ที่เดียวเท่านั้น เราตัดสินใจทำอย่างที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ ตอนที่ถึงวันผ่าตัด ก็เตรียมตัวเตรียมใจและเตรียมร่างกายให้พร้อม  หลังผ่าตัดคนคงจะคิดว่าเจ็บแน่นอนจะทนไหวหรือเปล่า สำหรับเราเองจะบอกว่าไม่เจ็บมากเท่าไหร่เลย  แผลที่คุณหมอผ่าตัดแค่ 2.5 cm. เองค่ะ แผลเล็กนิดเดียว ผ่าตัดเสร็จก็กลับบ้านได้ ไปดูแลตัวเอง กินยา นัดเปิดผ้าพันหน้าอกตอนครบ 5 วัน และก็จะมีนัดตัดไหมอีกครั้ง  หลังทำหน้าอกเรารู้สึกเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองไม่ใช่แค่เท่าตัวนะค่ะ มันเกินกว่านั้น คือคุ้มค่าและมีความสุขจริงๆ

สำหรับคนที่สนใจ อยากทำหน้าอก อีกเสียงที่เราอยากแนะนำคือนี่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้