ดู: 656|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครที่อยากเสริมหน้าอก เราแนะนำให้ทำที่เดียวกับเราเลยค่ะ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic แล้วจะได้แบบนี้เลยค่ะ

หลังทำ 1 เดือน

สวัสดีค่ะเราชื่อเก๋ ทำศัลยกรรมหน้าอกเป็นครั้งแรก เราอยากจะมาแชร์ประสบการณ์สักครั้ง หลังจากที่ได้อ่านรีวิวแต่ของคนอื่นและได้ประโยชน์จริงๆ จนทำให้เราได้รู้จัก The SiB Clinic แล้วก็ได้ทำตามที่ทุกคนรีวิวแนะนำว่า ทำที่ The SiB สวยจริงๆ  ซึ่งตามที่เห็นรูปที่เราให้ดูเลยค่ะ ทำเพียงแค่ 1 เดือน ก็สวยแล้ว ทุกวันนี้ใส่ชุดบิกินี่อวดหน้าอกสวยๆ ได้แล้ว

ตอนที่ก่อนจะรู้ตัวว่าเราเลือกทำที่นี่ คือเราก็ใช้เวลาค้นหาข้อมูลมาเรื่อยๆ ค่ะ อ่านรีวิวจากเว็ปดั่งโด่ง แล้วก็ศึกษาจากคนรอบข้างเพื่อนสนิทด้วย ส่วนใหญ่ก็แนะนำให้มาปรึกษาทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ พอได้มาปรึกษาและเจอตัวจริงคุณหมอน่ารักมาก เป็นคุณหมอผู้หญิงที่ใจดี เ ซึ่งคุณหมอก็ให้คำแนะนำที่ดีมาก บอกว่าเราควรเสริมหน้าอกที่ขนาดพอดีกับตัวเอง เพราะถ้าใส่ใหญ่ๆ ใส่ได้แต่มันจะมีปัญหาตามมา เพราะตอนแรกตั้งจะจะใส่ 450 cc. ซึ่งเนื้อหน้าอกเราก็ไม่มี คุณหมอเลยแนะนำใส่ที่ 375 cc. ก็พอ  

เมื่อเราตัดสินใจก็ทำการจองคิว จ่ายเงินมัดจำไป 20000 บาท ก็นัดวันผ่าตัดให้เราอีกประมาณ 2 อาทิตย์หลังปรึกษาค่ะ จริงๆ จะบอกว่าเราได้คิวเร็วมากนะ ปกติบางคนรอนานเหมือนกันเพราะคุณหมอดารินทร์คิวแน่นจริงๆ  แต่เราโชคดีที่ได้คิวเร็ว มีคนชอบบอกว่าเสริมหน้าอกใครบอกเจ็บเหมือนโดนสิบล้อทับ สำหรับเราพอได้ทำจริงๆ ไม่ได้เจ็บขนาดนั้นเลยค่ะ

ทุกวันนี้มีความสุขมากๆ รู้สึกมีความมั่นใจในตัวเอง ฝากถึงสาวๆ ที่คิดอยากจะเสริมหน้าอกแต่กังวลใจว่าทำแล้วจะสวยหรือเปล่า จะเจ็บมากไหม เราตอบเลยว่าอย่าคิดเยอะเลยค่ะ ถ้าอยากสวยตัดสินใจเลยทำที่นี่ The SiB Clinic รับรองทั้งสวยและเจ็บน้อยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้