ดู: 642|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] โครงหน้า 3 จุด ลดความยาวใบหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ปัจจุบันผ่าตัดโครหน้า 3จุด ที่โรงพยาบาลบาโนบากิได้ 1 เดือนแล้วค่ะ

เลยอยากจะมาอัพเดทอาการในแต่ละช่วงใหุ้กคนได้ลองอ่านดู

ช่วง 2 สัปดาห์เข้าสัปดาห์ที่ 3 ค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำ

ช่วงเทศกาลปีใหม่ก็ทานอะไรไม่ค่อยได้เลยอดทานอาหารอร่อยๆเลยค่ะ

เศร้ามาก ลำบากสุดๆ ค่ะ ฉันผ่าตัดโครงหน้ 3 จุด โหนกแก้ม กราม คางเลยค่ะ

สัปดาห์นี้ อาการบวมลดไปกว่าอาทิตย์ที่แล้วนิดนึงค่ะ

ช่วงนี้ก็พยายามดูแลหลังผ่าตัดให้ดี ประคบตามที่คุณหมอแนะนำ

ช่วง 1เดือน

อัพเดทรูปหลังผ่าตัด  1 เดือนให้ดูค่ะ

ช่วงนี้ก็ตั้งใจฝึกอ้าปากอย่างสม่ำเสมอเลยล่ะค่ะ

ช่วง 1 เดือนเป็นช่วงที่ทานอาหารได้ดีกว่าก่อนหน้า ทานอะไรได้มากขึ้นเลยค่ะ

แต่เพราะว่าก่อนหน้านี้ทานอะไรไม่ค่อยได้เลยทำให้น้ำหนักลดลงไปด้วยค่ะ ผลพลอยได้สุดๆ 5555555

แต่ช่วงนี้ก็ยังทานอาหารที่อ่อนๆ อยู่เลยนะคะ

IHK4.png (797.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

IHK4.png (797.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้