ดู: 900|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวผู้ชสบทพโหนกแก้ม+กราม

[คัดลอกลิงก์]
ผมทำโหนกแก้มกับกรามครบ 1 เดือนแล้วครับ

ก่อนทำ

หลังทำ

การฟื้นตัวถือว่าฟื้นตัวได้ดีเลยล่ะครับ รูปหน้าดูละมุน หน้าดูไม่ดุเท่าเมื่อก่อน

ตอนนี้เริ่มเข้าที่ขึ้นแล้วด้วยครับ พอใจมาก ๆ เลยครับ ชอบมากครับ

พอครบเดือนแล้วเลยมาเช็คอัพกับคุณหมอให้คุณหมอดูอาการ

คุณหมอประเมินอย่างละเอียดและบอกว่าไม่มีปัญหาใดๆ ผลลัพธ์ออกมาดีเลย

และยังแนะนำให้ฝึกอ้าปากอย่างสม่ำเสมอด้วยครับ

ก็มีบ้างที่ลืม แต่ลูกชายก็จะคอยเตือนให้ฝึกอ้าปาก

ถ้าฝึกอ้าปากวันละ 3 ครั้ง อย่างสม่ำเสมอก็น่าจะหายเร็วขึ้นนะครับ?

คุณหมอยังบอกอีกด้วยว่าผู้ชายก็มาทำโครงหน้ากันเยอะเลย

แล้วยังเอารูปรีวิวโครงหน้าผู้ชายให้ดูอีกด้วย

การผ่าตัดครั้งนี้ถือว่าเป็นการตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่ขิงผมเลย

แต่ผลลัพธ์ออกมาดีทำให้สบายใจมากๆเลยครับ

ถ้าดูรูปก่อน-หลัง ทำจะเห็นได้ชัดเลยว่าความบวมของผมถือว่าลดลงอย่างดีเลยใช่มั้ยครับ?

ก่อน-หลังทำ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้