ดู: 835|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ที่ The SiB ทำหน้าอกสวยเป๊ะเวอร์ เราทำมาแล้วคือดีที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
    สวัสดีเพื่อนๆ ดั่งโด่งทุกๆ คนที่เข้ามาอ่านรีวิวเรานะค่ะ ซึ่งรีวิวครั้งนี้เราอยากให้เพื่อนๆ อ่านเอาไว้ศึกษาข้อมูลเผื่อจะสนใจที่จะเสริมหน้าอกที่เดียวเรากับ ต้องบอกก่อนว่ากว่าจะได้มาเสริมหน้าอกก็ไม่ได้ง่ายเลยนะค่ะ ผ่านหลายด่านมากทั้งพ่อแม่และแฟน คือไม่มีใครอยากให้เรามาทำหน้าอกเพราะก็เป็นห่วงและกังวลกลัวว่าจะอันตราย แต่ครั้งนี้เราบอกเหตุผลทุกๆ คนและก็ปรึกษากับแฟนว่าถ้าจะเสริมหน้าอกเราก็จะเลือกคลินิกที่ดังและมีชื่อเสียง เอาแบบว่าคุณหมอมีประสบการณ์เยอะๆ คนไปทำเยอะอันนี้ก็วัดได้ว่าปลอดภัยแน่นอน

เราเลยเลือกที่จะมาเสริมหน้าอกที่ The SiB เพราะคนมาทำกันเยอะและรีวิวเยอะมากๆๆๆๆ นี่คือคำตอบที่ดีที่สุด เพราะถ้าคนไปทำเยอะแสดงว่าต้องมีดีแน่นอน พอเราไปทำก็อย่างที่ทุกคนรีวิวกันเลยค่ะ

เราเสริมหน้าอกมา 325 cc.
เสริมทรง  Barbie breast
ทำที่นี่คือแผลเล็ก เจ็บน้อย ฟื้นตัวก็เร็วด้วย

จากพื้นฐานรูปร่างเราค่อนข้างตัวเล็กผอมมากเลยค่ะ ซึ่งอันดับแรกที่ต้องกังวลคือทำหน้าอกแล้วจะสวยหรือเปล่า เพราะหน้าอกเราคือไม่มีเนื้อนมเลย หน้าอกแบนเหมือนผู้ชายเลยค่ะ แต่พอทำเสร็จผลออกมาตามรูปที่เห็นเลย คือคุณหมอเก่งมากๆ เราไม่มีอาการแบบบวมเขียวเลยนะค่ะ ผ่าตัดใช้เวลาไม่นานรวมถึงนอนพักที่คลินิก็ใช้เวลาประมาณ 5-6 ชม. ทำเสร็จร่างกายแข็งแรงคุณหมอมาตรวจก็ให้กลับบ้านได้คืนนนั้นเลยค่ะ

จากการเสริมหน้าอกครั้งนี้สอนให้รู้ว่า ไม่น่าเสียเวลานานที่ไม่ยอมมาเสริมหน้าอก รู้แบบนี้เรามาเสริมหน้าอกนานแล้วค่ะ เสียดายเวลาที่ต้องอยู่กับหน้าอกเล็กๆ มานานเลย ทุกวันนี้มีความสุขมากๆ หน้าอกใหม่ทำให้เราเติมเต็มทุกอย่าง ถ้าใครสนใจอยากเสริมหน้าอก ทำแล้วไม่ผิดหวังเราแนะนำทำที่เดียวกับเราคือดีที่สุดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้