ดู: 799|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกดูสวย เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก เรามาทำที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อน ชาวดั่งโด่งทุกคน วันนี้เราจะบอกต่อการเสริมหน้าอก จะบอกว่าการทำศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัวอีกต่อไปแล้วค่ะ เพราะทุกวันนี้คนมาเสริมหน้าอกกันเยอะมาก แพทย์ในประเทศไทยเราก็เชี่ยวชาญมีหลายท่าน ไม่ต้องบินไปไกลถึงเกาหลีเลยค่ะ ซึ่งสาวๆ ไม่ต้องกังวลว่าจะเสริมออกมาไม่สวยและไม่ปลอดภัย สำหรับเราที่เราเลือกเสริมหน้าอกที่ The SiB เพราะชื่อเสียงคุณหมอดารินทร์ที่ดังมากๆ ในโลกโซเซียล

เราอ่าอยากทำหน้าอกมาตั้งนานแล้ว แต่ก็ต้องศึกษาพร้อมกับเก็บเงินไว้ก่อน รอให้ถึงเวลาจังหวะดีๆ เราถึงจะทำ พอเราอ่านรีวิวผลงานคุณหมอดารินทร์มาสักพักใหญ่ๆ เลยตัดสินใจเอาที่นี่แหละทำกับคุณหมอ เพราะมั่นใจแล้วว่าที่นี่ดีที่สุดสำหรับเรา แล้วผลออกมาก็ไม่ได้ทำให้เราผิดหวังเลยค่ะ

ผลงานของคุณหมอดารินทร์ที่ทำให้เราคือสวยจริงๆ
ดูหน้าอกเป็นธรรมชาติ ไม่เป้นบล็อกเลยค่ะ
เราเสริม 375cc. ใหญ่กำลังดี

สำหรับเราถ้าถามถึงว่าตอนผ่าตัดเจ็บหรือเปล่า เราบอกเลยว่าไม่เจ็บเพราะไม่รู้สึกตัว5555 แต่หลังจากผ่าตัดและหมดฤทธิของยาก็ปวดแผลเป็นธรรมดา เพราะผ่าตัดใหญ่อะเนอะ ต้องอดทนเจ็บไว้ แล้วก็ต้องดูแลตัวเองหลังผ่าตัดไม่ให้แผลติดเชื้อและแผลห้ามโดนน้ำ หลังผ่าตัดที่คลินิกก็จะมีคำแนะนำให้เราปฎิบัติและมียาให้เรากลับบ้านไปกินมียาแก้อักเสบแก้ปวด

จากวันที่ผ่าตัดจนถึงวันนี้ รู้สึกมีความสุขมากๆ มีนมแล้วก็อวดหน้าอกได้แล้วค่ะ555555 ทุกวันนี้ใช้ชีวิตง่ายมาก บางครั้งเราไม่ต้องใส่ชุดชั้นในเลยค่ะ บางชุดเราแค่เอาที่ปิดหัวนม ก็สามารถใช้ชีวิตได้ง่าย ถ้าใครคิดจะเสริมหน้าอก เราแนะนำให้เขามาปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ก่อนได้นะค่ะ ที่นี่ปรึกษาฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายเลย โทรไปที่เบอร์ 088-222-8660 ได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้