ดู: 714|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยสุดเรื่องหน้าอกเรายกให้ที่ The SiB เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาติเล่าประสบการ์ที่เราไปทำหน้าอกมา ซึ่งใครๆ ก็ทักใครๆ ก็ชมว่าไปเสริมที่ไหนมาถึงดูสวยและดูธรรมชาติมากๆ เราก็ไม่ปิดบังค่ะ บอกทุกคนเลยว่เสริมหน้าอกที่ The SiB ไหนๆ มีแต่คนถามวันนี้เราก็เลยมาเขียนรีวิวให้ความรู้กับเพื่อนๆ ที่สนใจอยากเสริมหน้าอก

ทรงสวยจริงๆ ตามในรูปเลยค่ะ

เราเสริมกับคุณหมอดารินทร์ คือที่1 ในเรื่องของการเสริมหน้าอกเราต้องยกให้คุณหมอจริงๆ เพราะเราเห็นรีวิวคนที่มาเสริมคือเยอะมาก ขนาดคนมีชื่อเสียงดาราก็มีมาทำกับคุณหมอไม่น้อยเลย ซึ่งก่อนที่เราจะมาทำกับคุณหมอก็ดูข้อมูลหลายๆ แห่งอยู่นะค่ะ คือดูและเทียบกันรวมถึงคนที่มารีวิวบอกข้อดีมีอะไรบ้างเราก็เอาตรงนั้นมาพิจารณา อย่างแรกที่ทุกคนพูดถึงคุณหมอเลย คือคุณหมอเสริมหน้าอกสวย ทำออกมาดูธรรมชาติมากที่สุด และที่สำคัญแผลผ่าตัดก็เล็กมากๆ อันนี้ทุกคนพูดถึงกันเยอะ สิ่งนี่แหละเราถึงโอเคที่อยากจะมาทำที่นี่

ผู้หญิงอย่างเราๆ คืออายุเริ่มมากขึ้นไม่ใช่ว่าจะมาเสริมหน้าอกไม่ได้นะค่ะ ยิ่งอายุมากขึ้นเรายิ่งต้องดูแลตัวเองให้สวยเสมออย่าปล่อยเนื้อปล่อยตัว เราเองนั้นก็อายุเริ่มมาก สิ่งที่ตัดสินใจทำอย่างแรกในร่างกายคือเสริมหน้าอกก่อนค่ะ เพราะการเสริมหน้าอกมันทำให้เราดูมีความมั่นใจและใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยด้วย  

ดูนะที่เราคิดถูกและตัดสินใจถูกที่เลือกมาทำกับคุณหมอดารินทร์ จริงๆ เราก็เหมือนแฟนพันธ์แท้นะค่ะ5555 ดูไลฟ์สดคุณหมอบ่อยมากเรากดติดตามเพจของคลินิก คุณหมอบ่อยมากที่จะออกมาพูดแนะนำเรื่องการเสริมหน้าอกและมีเคสที่ทำทันทีสวยทันทีออกมารีวิวกันเลย คือเห็นแล้วเราเลยอยากมาทำทันที  ก่อนจะเสริมก็ต้องจองคิวกันก่อนค่ะ เราเจอกับคุณหมอครั้งแรกก็รู้สึกเลยว่าคุณหมอนั้นใจดี ค่อยแนะนำเราว่าต้องเสริมหน้าอก ขนาด 375 cc. เพราะเป็นขนาดที่เหมาะกับเรา สิ่งที่คุณหมอแนะนำนั้นคือดีที่สุดเชื่อคุณหมอ เวลาเสริมแล้วก็จะออกมาสวยแน่นอน

เพื่อใครสนใจก็สามารถโทรไปที่ Call Center The SiB 088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้