ดู: 831|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สุดประทับใจ หน้าอกใหม่ 325cc. ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ วันนี้จะมาบอกเล่าและบอกต่อประสบการณ์การเสริมหน้าอกซึ่งเป็นครั้งแรกของการทำศัยลกรรมในชีวิต ซึ่งตัดสินใจอยู่หลายปีเลยทีเดียวว่าจะทำดีหรือเปล่า เพราะกลัวเรื่องการผ่าตัดและก็คิดว่ามันน่ากลัวมากแน่ๆ แต่พอได้ทำแล้วคือสิ่งที่คิดมานานนั้นรู้สึกเสียดายเวลาและโอกาสแทนที่จะมีหน้าอกใหญ่ และสวยมานานแล้ว กลับมีกำแพงมากั้นจิตใจเรา พอเราตัดสินใจทลายทำแพงนั้นสุดท้ายก็มีความสุขมากๆ เสริมหน้าอก ที่ The SiB แล้วชอบมาก

เราอายุ 27 ปี แล้วค่ะ
น้ำหนัก 47 กก.
สูง 164 ซม.
รูปร่างผอมสูงอย่างที่เห็นเลยค่ะ พื้นฐานหน้าอกก่อนทำคือ เอาง่ายๆ ไม่มีเลยหน้าอกเหมือนหน้าอกผู้ชายเลยค่ะ หน้าหลังแบนเท่ากัน5555 เมื่อก่อนอยู่ได้เพราะฟองน้ำอย่างเดียวเท่านั้น แต่ปัจจุบันเอาฟองน้ำทิ้งไปหมดแล้วค่ะ เพราะทุกวันนี้ใส่แบบไม่ต้องพึงพาฟองน้ำอีกต่อไป

เราเสริมแบบทรงกลม 325 cc.
สิ่งที่ได้ออกมาแบบนี้เลยค่ะ ประทับใจมากๆ คุ้มค่ากับการรอคอย

หลังจากที่ตัดสินใจเลือกที่จะมาเสริมหน้าอกที่ The SiB พอได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ก็ได้มาเตรียมตัวเพื่อการผ่าตัด พร้อมกับต้องไปตรวจสุขภาพเช้คร่างกายเพิ่มความปลอดภัยให้กับตัวเราเองด้วย ก่อนการผ่าตัด1วันก็ส่งผลมาให้คุณหมอเพื่อพิจารณาก่อนค่ะ ปก่อนทำก็ต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 8 ชม. ชีวิตไม่ต้องเตรียมตัวอะไรมากแค่เตรียมใจอย่างเดียวพอนะสำหรับเรา เอาแค่อดทนในช่วงระยะเวลาหนึ่ง แต่สิ่งที่เราอดทนและได้ผลกลับมานั้นมันคุ้มค่าที่เรานั้นรอคอยมากๆ  เหมือนคนเราตายแล้วได้เกิดใหม่ยังไงไม่รู้ ซึ่งหน้าอกไม่ต้องรอมีชาติหน้าเลยค่ะ คืออยากจะมีหน้าอกใหญ่ทำเลยค่ะในชาตินี้

สุดท้ายนี้ก็อยากจะแนะนำทุกคนเลยค่ะว่า ควรเลือกคุณหมอที่เก่งและมีประสบการณ์โดยตรง แต่ถ้าคุณหมอทำกับคุณหมอดารินทร์ที่เราไปทำมา คุณจะไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้