ดู: 821|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอด้วยเทคนิค Barbie Breast อวบอิ่ม ด้วย Mentor 400cc. ที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกคนวันนี้เราพร้อมที่จะมาเขียนรีวิวแชร์ประสบการณ์ หลังจากเข้ารับการผ่าตัดเสริมหน้าอกที่ The SiB เมื่อปลายปีที่ผ่านมา ทุกวันนี้ครบ 6 เดือนแล้ว หน้าอกสวย ประทับใจเลยอยากมาแชร์บอกต่อทุกๆ คนค่ะ

คือเดิมทีหน้าอกของเรานั้นเล็กมา และห่างอีกด้วย ทำให้เวลาแต่งตัวไม่มีความมั่นใจเลย จะใส่ชุดอะไรที่เห็นนางแบบใส่ชุดแบบเดียวกับเราแต่เขาใส่สวยกว่าเราอีก ขนาดเราใส่ฟองน้ำเสริมหนาๆ แล้วนะก็ยังดันให้มีเนินหน้าอกไม่ได้เลย สุดท้ายก็ตัดใจที่จะมาเสริมหน้าอกจะได้จบๆ ทำแล้วสวยทีเดียวเลย

เมื่อก่อนเราชอบอ่านรีวิวมากๆ ก็ไม่ใช่อ่านแค่เสริมหน้าอกนะค่ะ อ่านทุกอย่างที่อยากจะทำ5555 แต่ก็ค่อยทำไปทีละนิด เก็บเงินได้ก็ค่อยๆ ทำ อย่างหน้าอกเราก็อ่านเยอะ ศึกษาเยอะเพราะผ่าตัดใหญ่ไม่ใช่เรื่องเล่นๆ จะทำแล้วถ้าไม่ชอบจะมาเจ็บตัวรอบ2รอบ3 ไม่ได้เลยค่ะ แค่เห็นแผลการผ่าตัดก็ใหญ่มากอยู่แล้ว เราเลยอยากจะเสริมที่เดียวจะจบทีเดียวเลยค่ะ

ที่เราตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ เรามีเหตุผลเลยคือทำกับคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญเฉพาะด้าน ยิ่งด้านหน้าอกนี่เราดูจากคนที่ไปทำมาก็บอกว่าคุณหมอทำแล้วสวยดูธรรมชาติ มือเบาแผลที่ผ่าตัดก็เล็กมากด้วย เราเลยสนใจและก็เข้าไปติดต่อรับคำปรึกษา และอีกอย่างที่นี้เขามีการรับประกันด้วยก็ยิ่งง่ายต่อการตัดสินใจของเราเลย

เมื่อเราตัดสินใจและมาผ่าตัดกับคุณหมอ สิ่งแรกที่เราเตรียมตัวคือเรางดอาหารเสริมก่อนเลยค่ะ พร้อมกับทำร่างกายให้แข็งแรง เมื่อถึงวันผ่าตัดก็ผ่านไปด้วยดี ตอนที่รู้สึกตัวลุกขึ้นมาก็เจ็บนะค่ะ แต่ต้องอดทนเรานอนพักไม่นาน คุณหมอมาตรวจร่างกายซึ่งเราปกติทุกอย่างไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงก็กลับบ้านได้เลยค่ะ ความเจ็บมันก็แค่ประมาณ 3วันแรกหลังผ่าตัด หลังจากนั้นก็ดีขึ้นไปทำงานได้ แต่ก็ระมัดระวังไม่ให้แผลกระแทรก ช่วงแรกไม่ได้ขับรถไปทำงานประมาณ 1 สัปดาห์เราก็ต้องอาศัยนั่ง Grab หลังจากนั้นก็ขับตัวเองไปทำงานได้แล้วค่ะ

สิ่งที่ได้มาหลังจากเสริมหน้าอก รู้สึกชีวิตมีความสุขมากๆ หน้าอกก็สามารถเติมเต็มความรู้สึก ความมั่นใจมาขึ้นมา แล้วนี้ก็คือหน้าอกของเราเองค่ะ สวยไหมค่ะทุกคน

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวเรานะค่ะ หวังว่าทุกคนจะชอบหน้าอกของเราเช่นกัน ใครสนใจอยากเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic แนะนำให้โทรไปปรึกษาก่อนที่เบอร์  088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้