ดู: 777|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกทำแล้วสวยมากแนะนำทำกับคุณหมอดารินทร์ ต้องที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน จากเป็นสาวตัวเล็กๆ หน้าอกเล็ก ตอนนี้ไม่ใช่แล้วค่ะ
เปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่แบบดูไม่หลอกตา
เสริมหน้าอกแบบธรรมชาติ ที่ The SiB

จากรูปคือรู้สึกหลงรักในหน้าอกตัวเองไปเลยค่ะ รู้สึกมีความสุขเวลาได้เห็นหน้าอกตัวเอง จากเดิมก่อนที่จะไปเสริมหน้าอกคือ เราเป็ผู้หญฺงตัวเองและผอมบาง น้ำหนักตัวนี้ไม่ถึง 40 เลย เราสูงแค่ 159 cm. จริงๆ คนอื่นหรือคนรอบข้างก็จะพูดกับเราตลอดว่า รูปร่างหน้าตาคือทุกอย่างก็โอเคอยู่นะแต่รู้สึกขาดอย่างเดียวเลยคือหน้าอก  ทุกคนพูดกับเราบ่อยมากจริงๆ ก็ไม่ได้อยากทำหรอก5555 แต่ทนแรงเชียร์ไม่ได้ ก็เลยตัดสินใจทำ

จากเสียงเชียร์ให้เราทำวันนั้น จนมาถึงวันนี้เรานี่อยากขอบคุณที่ทุกๆ คนแนะนำให้เราทำเลยค่ะคือมันมีความสุขในชีวิตเพิ่มขึ้นมาก  ทุกวันนี้เรื่องทำศัลยกรรมแทบจะเป็นเรื่องปกติทั่วไปที่ผู้หญิงส่วนมากก็ทำกันทั้งนั้น ซึ่งเราก็ทำมาหลายอย่าง แต่หน้าอกที่เราไม่ได้คิดและตัดสินใจทำตั้งแต่ทีแรกก็เพราะกลัว คนที่ทำหลายคนก็จะบอกว่าทำหน้าอกเจ็บที่สุดเจ็บมาก ตั้งแต่ได้ยินคนอื่นเราก็เลยไม่คิดทำจนเสียโอกาสเลย5555 พอเราได้ทำแล้วจะบอกทุกคนว่ายอมเจ็บแต่สวยก็โอเคนะค่ะ ของเราทำกับคุณหมอดารินทร์ ไม่เจ็บมากเท่าไหร่ค่ะ แผลเล็ก คุณหมอเก่งรู้จุดในการผ่าแผล เราทำกับแพทย์ผู้เชียวชาญราคาก็ไม่แพงด้วย

แล้วตอนที่เราทำคือวางยาสลบก็นอนแบบไม่รู้เรื่อง พอตื่นมาเหมือนความฝันหน้าอกแน่นมาก แต่เห็นหน้าอกนูนๆ คือดีอ่าดีต่อใจ ทำเสร็จก็พักที่คลินิกรอคุณหมอดูอาการและเช็คร่างกายก่อนกลับบ้านค่ะ ที่นี่เน้นเรื่องความปลอดภัยคนไข้มากๆ ทุกวันนี้คือรู้สึกดีมาก เราคิดและตัดสินใจได้เร็วถ้ามองข้ามความกลัวเราก็จะได้ความสวย55555 ทุกวันนี้อยากจะใส่ชุดอะไรก็มั่นใจขึ้นกว่าเดิมเยอะ สำหรับเพื่อนที่สนใจอยากเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ที่ The SiB ก็มีช่องทางติดต่อที่เบอร์ 088-2228660 โทรปรึกษาได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้