ดู: 651|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The SiB ไม่ผิดหวังทำแล้วสวยจริงเราแนะนำคะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีนะค่ะ วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์ครั้งแรกที่ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB  ซึ่งเป็นคลินิกที่เราดูมาแล้วว่าโอเคที่สุด เพราะดูจากรีวิวเว็ปนี้เลย ดูข้อมูลจากสาวๆ ที่ไปทำมาแล้วบอกเล่า เห็นรูปชัดเจน จนคิดไว้เลยว่ามีเงินพร้อมเมื่อไหร่ก็จะเลือกมาทำที่นี้ ประกอบกับตอนนั้นมีโปรโมชั่นพิเศษช่วงต้นปี เราเลยโทรจองคิวเลยค้ะไม่รอช้า ที่เรารู้ว่ามีโปรดีเพราะเป็นแฟนเพจของคลินิกด้วยจะได้ไม่พลาดข้อมูลและโปรโมชั่น

ตอนที่โทรไปจองคิวตกใจมากคือคุณหมอเยอะมากไม่ใช่อยากทำตอนไหนได้ทำทันทีนะที่นี้เขามีขั้นมีตอน ทุกเคสทุกคนต้องเข้าพบคุณหมอก่อนแล้วถึงจะนัดคิวผ่าตัดอีกครั้งนึง เราผ่านจุดนั้นมาคือได้ทำปลายเดือน ม.ค.

จากวันที่ดีใจมากที่สุดก็มาถึงวันที่ตื่นเต้นมากที่สุดพอถึงคิวเข้าพบคุณหมอก่อนผ่าตัด รู้สึกตื่นเต้นเพราะตัวเราเองไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนกูรู้สึกกลัวๆ แต่พอไฝคุณหมอเห็นหน้าเราคือเขารู้เลยว่าเรากลัว คุณหมอใจดีและน่ารักมากพูดให้เราสบายใจ เพื่อเตรียมพร้อมทำการผ่าตัด
เรารู้สึกสบายใจจากนั้นก็จองคิวมัดจำทำเลยค่ะนัดคิวทำเลย

เราเดินทางมาจากราชบุรีแต่เลือกที่จะมาทำที่นี่ ทั้งที่ไกลแต่เราก็เลือกมาทำที่เพราะเราเชื่อว่าทำที่นี่ดีที่สุด เราเลือกหมอค่ะทำกับหมอที่เชี่ยวชาญเฉพาะด้านและมีชื่อเสียงคือนึกถึงผลหลังผ่าตัดด้วย คือต้องปลอดภัยอันดับหนึ่ง ดันดับสองคือทำแล้วสวยไม่่ต้องมาแก้หน้าอกในอนาคต คุณหมอก็น่ารักให้คิวเราทำตั้งแต่บ่าย เพื่อให้ทำเสร็จแล้วเดินทางกลับไม่ต้องนอนโรงบาลค้ะ ปต่หลังผ่าตัดก็นอนที่น้องพักเพื่อดูอาการ3ชม. คุณหมอมาตรวจร่างกายก่อนถึงจะได้กลับ้าน

กลับบ้านก็มีคนคอยดูแลเราก็คือพี่สาว ทั้งขับรถไปส่งรอกลับและก็ดูแลอยู่เป็นเพื่อน หลังผ่าตัดก็เจ็บแผลผ่าตัดนะแต่ก็อดทนได้ ต้องดูแลตัวเองเป็นอย่างดีเราอ่านรีวิวและได้ทำแนะนำวิธีดูแลหลังผ่าตัดพอได้อ่านคือมีประโยชน์จริงๆ เราไม่ให้แผลโดนน้ำเลย กินอาหารอ่อนๆ กินยาแก้ปวดและอักเสบ ทำร่ายกายให้แข็งแรง คุณหมอจะนัดหลังผ่าตัดแีก5วันเพื่อถอดผ้าพันหน้าอกออก ปละต้องมาคลินิกอีกครั้งเมื่อครบ14วัน เพื่อตัดไหม หลังจากตัดไหมแล้วเราค่อยให้แผลโดนน้ำได้ค่ะ ช่วงที่ไม่ได้อาบก็แค่เช็ดทำความสะอาดไปก่อน
ค่ะ

วันนี้มีโอกาสได้มาเขียนรีวิวก็อยากจะแนะนำว่าการเลือกทำกับคุณหมอที่มีประสบการณ์เยอะจะดีกว่า เพื่อความปลอดภัยที่หนึ่ง เราแนะนำเลยค่ะเสริมหน้าอกแบบครั้งเดียวจบต้องที่นี่ ทำกับคุณหมอดารินทร์ รับรองว่าปลอดภัย

เราเสริมซิลิโคนทรงกลมขนาด 350cc. ค่ะ
หน้าอกทรงสวยมากดูเป็นธรรมชาติ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้