ดู: 794|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกไม่ถึงเดือนก็สวยแล้วค่ะ เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีชาวดั่งโด่งทุกๆคนนะค่ะ ทั้งสมาชิกและเพื่อนที่คลินิกเข้ามาดูเข้ามาอ่าน คือเราไปเสริมหน้าอก ที่ The SiB แล้วชอบมาก วันนี้เราก็เลยจะมารีวิวหน้าอกที่ไปทำกับคุณหมอดารินทร์ ก่อนที่เราจะเสริมหน้าอกก็ต้องศึกษาข้อมูล ซึ่งมีหลายอย่างที่เราต้องรู้เพื่อการตัดสินใจ

สิ่งแรกเลยคือเราต้องหาข้อมูลอ่านรีวิวศึกษาดูว่า คนที่เขาไปเสริมหน้าอกมาจากที่ต่างๆ แล้วเป็นยังไง เขียนรีวิวแนะนำอย่างไรบ้าง ทำแล้วการพักฟื้นกี่วัน ทำแล้วต้องรักษาตัวนานขนาดไหน อย่างที่สองเราต้องศึกษาวิธีการผ่าตัดเพราะแต่ละที่การผ่าตัดใช้เทคนิคไม่เหมือนกัน ผ่าใต้ราวนม หรือผ่าใต้รักแร้ สำหรับเรา เราเลือกที่ผ่าใต้ราวนม ซึ่งอ่านรีวิวแล้วคือมีข้อดีที่เยอะกว่า อย่างที่สามต้องพอรู้ว่าเราควรใส่ขนาดซิลิโคนเท่าไหร่และต้องเลือกยี่ห้ออะไร แต่เอาจริงๆ พอไปถึงคลินิกคุณหมอจะแนะนำเราดีกว่าค่ะ และสิ่งที่สำคัญที่เราต้องเลือกคือเลือกทำที่ไหน กับคุณหมออะไร ก็ไม่ยากเทียบจากรีวิวได้เลยค่ะ

ดูและศึกษามาเยอะสรุปสุดท้ายเราเลือกทำที่ The SiB เหตุผลที่เราเลือกทำที่นี่ ก็เพราะที่นี่เป็นคลินิกที่มีชื่อเสียงเรื่องเสริมหน้าอก โดยคุณหมอดารินทร์ ซึ่งเป็นแพทย์ผู้หญิงที่เก่งเรื่องหน้าอกและเป็นศัลยแพทย์โดยตรง คุณหมอเขาก็รู้ว่าทำแบบไหนถึงจะสวยเข้ากับรูปร่างของแต่ละคน เสริมเน้นให้หน้าอกออกมาดูธรรมชาติ

พอตัดสินใจเลือกทำที่นี่ก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอเขาแนะนำให้ทำทรง Barbie Breast ซึ่งถ้าเสริมออกมาจะสวยพอดีตัว โดยใส่ซิลิโคนขนาด 325cc. ทรงกลม กำลังพอดี เมื่อถึงวันนัดเราก็งดน้ำงดอาหาร 8 ชั่วโมง ในเรื่องความปลอดภัยนั้นสำคัญมากซึ่งที่นี่ก่อนทำต้องไปตรวจสุขภาพก่อนและนำผลให้คุณหมอประเมินก่อนว่าเราทำได้หรือเปล่า นี้แหละคือข้อดี เพราะคุณหมอนึกถึงความปลอดภัยคนไข้เป็นสำคัญอันดับหนึ่งเลย  ทางคลินิกก็จะมีการนัดเข้ามาติดตามอาการ 3-7 วัน เพื่อดูแผลแล้วก็ดูหน้าอกว่าแผลโอเคไหม ของเราพอเห็นหน้าอกหลังเปิดผ้าพันแผลคือชอบมาก หน้าอกเราชิดมากๆ

หน้าอกหลังทำเดือนกว่าๆ

สำหรับเพื่อน ๆ คนไหนที่สนใจอยากจะทำหน้าอกนะคะ ก็โทรไปปรึกษาที่คลินิกก่อนได้ค่ะ 088-2228660 สำหรับวันนี้ก็ขอบคุณเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาอ่านรีวิวเรานะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้