ดู: 738|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครั้งเดียวจบ เพราะเราทำที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้วันหยุดยาววววว หลังจากไปเสริมหน้าอกมาที่ The SiB เราจะมาเล่าประสบการณ์การครั้งนี้ให้ฟังกันค่ะ เราไปเสริมเมื่อเดือนที่แล้วช่วงต้นเดือน ตอนนี้ก็เดือนครึ่ง หน้าอกสวยมาก คิดในใจว่าเราเลือกทำที่นี่ดีที่สุด ถ้าใครถามว่าทำหน้าอกที่ไหนดีเราก็จะบอกเลยว่า แนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB  ที่เราบอกต่อและแนะนำเพราะว่าเผื่อเป็นแนวทางให้กับคนที่อยากทำหน้าอก เหมือนเราครั้งแรกที่หาข้อมูลจากในรีวิว วันนี้เราเลยมานั่งเขียนและบอกต่อนี้แหละค่ะ

จากเดิมก่อนทำ จะบอกว่าหน้าอกโครตเล็ก เล็กแบบว่าเรามีแค่หัวนมจริงๆ ค่ะ มันเศร้ามาก พอเราทำงานก็เลยเก็บเงินมาเสริมเลย รู้สึกหดหู่เวลามองกระจกแล้วเห็นหน้าอกของตัวเอง ผู้หญิงเราถ้ามีหน้าอกก็จะดูดีมีเสน่ห์ขึ้นมา ยิ่งเวลาแต่งตัวก็จะรู้สึกสวยขึ้นมาทันที

เราดูข้อมูลก่อนที่จะทำหลายๆ ที่เพื่อเทียบหลายๆ อย่าง เทียบแล้วสรุปก็ได้เลือกทำที่ The SiB ชื่อเสียงคุณหมอดารินทร์ ค่อนข้างดังมาก คือคนไปทำเยอะเราจึงเชื่อมั่น และยิ่งเห็นรีวิวคือหน้าอกหลังทำสวยๆ ทั้งนั้น พอคิดว่าจะทำกับคุณหมอก็ตัดสินใจก็โทรไปนัดเพื่อปรึกษากับคุณหมอจะได้คุยรายละเอียดขนาดที่จะเสริม พอเข้าไปถึงในคลินิกก็เห็นคลินิกดูสะดวก พนักงานก็ให้คำแนะนำดี คุณหมอแนะนำให้เราเสริมที่ขนาด 350cc.  

สิ่งที่คุณหมอทำให้ ได้แบบนี้เลยค่ะ
สวย ดูธรรมชาติ เราชอบมาก

สำหรับเราคือทำครั้งเดียวจบ และสวยเลย พอทำแล้วชีวิตรู้สึกมีความสุขขึ้นเยอะเลยค่ะ  ยิ่งเวลาแต่งตัวเดียวนี้เหรอจัดเต็มตลอด เปิดโชว์นิดๆ เซ็กซี่หน่อยๆ  ข้อดีสำหรับการทำที่นี่คือ คุณหมอผ่าแผลเล็ก หน้าอกดูชิด เนินก็สวย เพื่อนๆ ในดั่งโด่งหากสนใจก็สามารถโทรไปที่ 088-2228660 ได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้