ดู: 1031|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยจริง The SiB Clinic เมื่อเราทำมาแล้วขอแชร์ต่อเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เดียวนี้โลกเปิดกว้างเรื่องการทำศัลยกรรมการหาข้อมูลก็ง่ายมาก มีทั้งกลุ่ม ทั้ง Website ที่รวมข้อมูลการรีวิวบอกต่อ เราเองก็เสพรีวิวเยอะมาก อ่านตลอดเกือบ 3 เดือน จนเราได้รู้จักคุณหมอดารินทร์ชื่อดัง เสริมหน้าอกแบบธรรมชาติ ที่ The SiB คนรีวิวเยอะมาก คุณหมอผู้หญิงใจดีมาก พูดเป็นกันเอง ซึ่งเราเทียบราคาแล้วคือดี ไม่แพงมาก

ก่อนจะตัดสินใจก็คิดอยู่นานเหมือนกันดูรีวิวมาเกือบครึ่งปีกว่าจะได้ทำเพราะเป็นคนขี่กลัว เคยอ่านข่าวแล้วที่มีเคสแบบอันตรายเราก็เลยต้องศึกษาข้อมูลดี เลือกทำกับหมอที่เชี่ยวชาญและเก่งด่านหน้าอกไปเลย ตอนแรกคิดว่าทำกับคุณหมอแล้วจะต้องแพงแน่เลยเพราะคุณหมอเก่งแต่จริงๆ แล้วเมื่อเทียบราคากับที่อื่นคือไม่แพงเลยค่ะด รีวิวที่ไปกับคุณหมอส่วนใหญ่ทำออกมาก็สวยทุกคนและหน้าอกดูไม่เป็นบล็อกดูธรรมชาติดี

เราก็จองคิวทำอีกสัปดาห์ถัดมา เพราะรีบค่ะอยากสวยก่อนจะถึงปีใหม่ ตอนที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ แนะนำให้เราเสริมด้วยเทคนิค Barbie breast ขนาด 375 cc. ขนาดกำลังพอดีกับรูปร่างเรา จริงๆ เราก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้าง พอใส่แล้วจะดูใหญ่กำลังดีไม่ใหญ่เกินไป เราจองคิวทำวันพฤหัส เพื่อจะได้พักผ่อนศุกร์ - อาทิตย์ พอวันจันทร์ก็สามารถไปทำงานได้ หลังผ่าตัดก็เจ็บเหมือนกันค่ะ แต่พออดทนได้หยุดแค่ 3 วันก็เอาอยู่แล้วค่ะ วันจันทร์เราเดินทางด้วยรถแท็กซี่ออยู่ยังไม่ขับรถไปเอง ต้องรอสัก 7 วันก่อน ถึงจะขับรถได้ สำหรับเราตั้งแต่ผ่าตัดถึงวันนี้ผ่านมา 2 เดือนกว่าๆ รู้สึกว่าหน้าอกนิ่มแล้วค่ะ เพราะเราปฎิบัติตามคำแนะนำของคุณหมอเลยคือหลังตัดไหมเสร็จก็ให้นวดทุกวัน นวดเองค่ะ ทำง่ายๆ เพื่อนๆ สามารถเข้าไปดูใน Youtube มีเยอะค่ะวิธีการนวด เราอยากจะแนะนำทุกคนว่าการดูและหลังผ่าตัดนั้นสำคัญจริงๆ เราเอาประสบการณ์เรามาแชร์ให้ทุกคนได้อ่านกันว่าควรดูแลตัวเองอย่างไร

1. หลังผ่าตัดไม่ควรยกของหนักเลย 2 สัปดาห์เป็นอย่างต่ำ
2. แผลห้ามโดนน้ำจนกว่าแผลจะแห้งก่อน ควรใช้วิธีการเช็ดบริเวณหน้าอก
3. กินยาตามคุณหมอสั่งนอนหมอนให้สูง
4. นอนพักผ่อนให้เพียงพอร่างกายจะฟื้นตัวเร็ว
5. อาหารควรกินอาหารอ่อนๆ ไม่เป็นรสจัด อาหารย่อยง่าย
6. งดเครื่องดื่มแฮลกอฮอล์ 1-2 เดือน
7. ออกกำลังกายได้หลังจากผ่าตัด 14 วัน ออกแบบเบาๆ ค่ะ

ปฎิบัติแค่นี้เองค่ะเพื่อนๆ หลังทำต้องดูแลตัวเองนะค่ะสำคัญจริงๆ
วันนี้เอารูปมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

ฝากด้วยนะค่ะสำหรับใครที่สนใจอยากเสริมหน้าอกเราแนะนำที่นี่เลยค่ะ
สามารถโทรมาที่ Call Center 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้