ดู: 969|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ สวยจริง จนเพื่อนต้องทัก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่ The SiB ที่ไปทำมากับคุณหมอดารินทร์ ที่เก่งมากๆ ถ้าใครอยู่ในวงการเสริมหน้าอกแล้วอ่านรีวิวก็ไม่มีใครไม่รู้จักชื่อคุณหมอดารินทร์แน่นอนค่ะ เพราะรีวิวเพียบ! ขนาดคนรู้จักก็มีที่ไปทำกับคุณหมอมาแล้วเช่นกัน ซึ่งพอหลังจากที่เราไปเสริมหน้าอกแล้วเจอเพื่อน จนเพื่อนต้องทักว่าเราเปลี่ยนไปมาก สวยขึ้น ดูมั่นใจขึ้น พอบอกว่าก็ไม่ได้ไปทำอะไรมาก ก็แค่ไปเสริมหน้าอกแล้วก็ดูแลรูปร่างเท่านั้นเอง แต่มันเรียกความมั่นใจเรื่องการแต่งตัวเราได้เยอะขึ้นเลยค่ะขอบอก...พอเราบอกเพื่อนเท่านั้นแหละเพื่อนขอ Contact คลินิกจะไปเสริมหน้าอกเหมือนเราเลย55555

หลายคนคงสงสัยว่าจะสวยขนาดไหน

เอารูปให้ดูเป็นคำตอบนะค่ะ

ทุกวันนี้เป็นคนชอบใส่ชุดบิกี่นี่ไปเลยค่ะ ไปเที่ยวทะเล ไม่เคยเลยที่จะไม่ใส่ รู้สึกมีความสุขกับตัวเองมาขึ้นเยอะ

ก่อนที่เราจะเลือกมาทำที่นี่ เราก็ติดตามเพจของคลินิกเพื่อเอาไว้ดูรีวิวแล้วก็ที่สำคัญดูโปรโมชั่นคร่า ดูไปดูมาสักพักก็ Inbox เพจของคลินิกเพื่อติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ว่าสนใจแล้วต้องทำอย่างไร ต้องจ่ายเท่าไหร่ ซึ่งได้รายละเอียดมาส่วนหนึ่ง แต่หลักๆ แล้วเราต้องไปพบคุณหมอเพื่อทำการประเมินหน้าอกเราก่อนว่าต้องใส่ขนาดอะไร เสริมด้วยเทคนิคอะไร เพราะแต่ละอย่างราคาก็ต่างกัน

ตอนที่ได้ปรึกษาคุณหมอแนะนำให้เราเสริมด้วยเทคนิค Barbie Breast เป็นเทคนิคเฉพาะของคุณหมอ จะเหมาะกับเราเพราะด้วยรูปร่างเรานั้นเล็ก หน้าอกก็เล็กมาก เวลาเสริมทรงนี้จะทำให้ดูหน้าอกพุงมาก และดูเป็นธรรมชาติที่สุด ซึ่งสิ่งที่คุณหมอแนะนำ ผลลัพท์ออกมาก็อย่างที่คุณหมอพูดเลย

อยากจะบอกข้อดีของที่นี่ให้เพื่อนๆ ได้รู้ว่าทำไมเราถึงเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ซึ่งมีหลายข้อมากบอกเลย

1.       เลือกทำกับคุณหมอเพราะรีวิวเลยค่ะ รีวิวแต่ละเคสที่ไปเสริมกับคุณหมอก่อนเราทรงนั้นสวยทุกคนดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค

2.       คุณหมอเป็นแพทย์หญิงน่ารัก เอาใจใส่คนไข้ ดูแลทุกขั้นตอนเจอคุณหมอตลอด

3.       อ่านประวัติคุณหมอแล้วโอเคมากๆ คุณหมอเป็นแพทย์หญิงที่ได้รับเกียรตินิยมด้วยค่ะ

4.       เรื่องประสบการณ์ก็ไม่น้อยนะค่ะเกินกว่า 10 ปี คือเชื่อถือได้เรื่องความปลอดภัย

5.       ราคาอันนี้ก็ไม่แพงค่ะ เราโอเคกับผลลัพท์ที่ได้ คุ้มค่ามากๆ

นี่เรายกข้อหลักๆ มาบอกเพื่อนๆ เลยค่ะ ถ้าใครคิดจะเสริมหน้าอก เราแนะนำเลยค่ะ เสริมหน้าอกแบบธรรมชาติ ที่ The SiB ดีที่สุดสำหรับเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้