ดู: 875|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 5เดือนแห่งความปลื้มใจ หน้าอกสวย อย่างที่ใจต้องการ เราเสริมมาที่ TheSiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขออวดหน้าอกหน่อยนะค่ะ

ใหญ่กำลังสวย ด้วย 350cc.

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้ขอรีวิวหน้าอกหลังจากไปทำมาที่ TheSiB Clinic ก่อนทำได้ศึกษาข้อมูลมาเยอะอยู่เหมือนกัน ดูมาหลากหลายที่แต่เรามาจบที่ TheSiB Clinic เพราะตอนที่เราโทรมาปรึกษาข้อมูลคือได้รับคำตอบที่ดี พนักงานให้คำแนะนำดีมากๆ เราเลยจองคิวพบคุณหมอเลยค่ะ ซึ่งเราก็เล็งที่นี่เอาไว้อยู่แล้ว ที่เล็งเอาไว้เพราะชื่อเสียงคุณหมอดารินทร์ ค่อนข้างดังมาก

คุณหมอดารินทร์ ชื่อเสียงระดับแถวหน้าของประเทศ มีคนไปศัลยกรรมกับคุณหมอเยอะ คุณหมอเก่งทั้งเสริมหน้าอกแล้วก็ศัลยกรรมความงามอีกๆ อีก โดยคุณหมอดารินทร์ เป็นแพทย์ศัลยกรรมผู้ได้รับการรับรองมาตฐานจากหลายสถาบัน ชื่อเสียงคุณหมอในด้านที่น่ารักคือคุณหมอนั้นใส่ใจทุกรายละเอียดของคนไข และทุกขึ้นตอน เพื่อให้ผลออกมาดีที่สุด อันนี้มีแต่คนไข้ที่ไปทำมาพูดถึงคุณหมอ

ประวัติคุณหมอก็ไม่ธรรมดาเลยค่ะ คุณหมอจบแพทย์ศาสตร์ศึกษา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เกียรตินิยมอันดับ2 แล้วก็มีวุฒิบัตรมากมาย นี่คือเหตุผลที่เราเลือกทำกับคุณหมอค่ะเพื่อนๆ แถมกับประสบการณ์และความเชียวชาญผ่าตัดมากมากกว่าหลายสิบปี การันตีความชำนาญการของคุณหมอ คือเราเลือกความปลอดภัยเป็นหลัก

พอตัดสินใจแล้วก็ไปที่คลินิกครั้งแรก ลูกค้าที่คลินิกเยอะมาก ก็ได้มีโอกาสพูดคุยกับคนข้าง ช่วงฆ่าเวลาไปก็ถามเขาว่ารู้จักคุณหมอจากที่ไหน เขาก็บอกเพื่อนแนะนำ เห็นเพื่อนเสริมหน้าอกมาแล้วสวยเลยอยากทำบ้ง ชอบหน้าอกเพื่อนเขาทำออกมาแล้วทรงดูเป็นธรรมชาติมากๆ คือความคิดเดียวกับเราเลย แต่ของเรานั้นคือตัดสินใจเพราะอ่านรีวิวที่คนอื่นแนะนำ  เมื่อถึงคิวก็รู้สึกตื่นเต้นและดีใจที่ได้เจอคุณหมอตัวจริง ตอนที่ได้พูดคุยปรึกษาคุณหมอเราก็ใช้เวลาถามเยอะนิดนึง แต่คุณหมอก็น่ารักตอบเราทุกคำถามให้คำแนะนำเราดี พร้อมกับแนะนำให้เราเสริมขนาด 350cc.

แล้วผลที่ได้ออกมาตามรูปด้านบนเลยค่ะ ตอนนี้คือครบ 5 เดือน คือหน้าอกนิ่มมากเรานวดหน้าอกทุกวันเลย อย่างน้อยวันละ 1 ครั้ง สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่สนใจและตั้งใจจะเสริมหน้าอก สิ่งที่เราเขียนแนะนำคืออยากให้ตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอที่ดีที่สุด เพื่อที่เราจะได้สิ่งที่ดีที่สุด โดยไม่ต้องเจ็บตัวหลายๆ รอบ ทำครั้งเดียวสวยเลยค่ะ   

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้