ดู: 958|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกลาอกเล็กๆ ตอนนี้เป็นอกใหม่ใหญ่กว่าเดิมด้วย 350cc. ที่ Thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมแล้วหน้าอกสวย เราแนะนำที่ Thesib clinic เลยค่ะ เราเชื่อว่าคนที่อยากเสริมหน้าอกก็พอจะรู้จักชื่อคลินิกแห่งนี่เพราะเป็นคลินิกที่ชื่อเสียงค่อนข้างดังเรื่องเสริมหน้าอกพอสมควร และเราเองก็เป็นคนนึงที่เลือกไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ที่ Thesib clinic เช่นกัน วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอกทรงบาร์บี้  

และผู้หญิงส่วนใหญ่ก็มีความฝันที่จะมีรูปร่างหน้าตาดี สัดสวนก็อยากให้สมส่วน เพราะอยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ ทั้งนั้นจริงหรือเปล่าค่ะ ที่เราพูดแบบนี้ก็เพราะเราเป็นผู้หญิงด้วยกันทุกวันนี้ถ้าจุดไหนในร่างกายไม่โอเค มีวิธีเดียวค่ะไปทำศัลยกรรม สวยจบแบบรวดเร็ว ตอนที่เราคิดจะเสริมหน้าอกเราก็เข้ไปปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ที่คลินิกคุณหมอค่อนข้างให้คำแนะนำเป็นอย่างดี คุณหมอจะวิเคราะห์ดโดยใช้หลักการวัดขนาดรูปร่างความสูงและน้ำหนัก รวมถึงฐานหน้าอกเราเพื่อจะได้ขนาดและทรงที่เหมาะสมกับแต่ละคน

ตอนที่คุณหมอเลือกขนาดให้เรา 350cc. คุณหมอให้เราจับและสัมผัสซิลิโคนของจริง คือตอนที่พูดคุยบนโต๊ะคุณหมอจะมีซิลิโคน 2 ยี่ห้อและมีขนาดหลายอันให้เราดูและคุณหมอก็จะพูดอธิบาย คุณหมอเป็นคนกันเองกับคนไข้มากๆ ของเราคุณหมอแนะนำเลยให้เราเสริมทรงบาร์บี้ เพราะทำออกมาแล้วจะดูสวยและดูหน้าอกพุงธรรมชาติมากๆ หลังจากปรึกษาเสร็จ เราก็ออกมานัดวันจองคิวทำเลยค่ะ

เราเชื่อว่าเพื่อนๆ ที่อยากทำหน้าอกก็มีความกลัวเรื่องทำแล้วกลัวเจ็บ แต่เราจะบอกว่าเรากับคุณหมอดารินทร์คือไม่เจ็บมากค่ะ ทำแล้วคือกลับบ้านได้เลย ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 1-2 ชั่วโมงนะค่ะ จะมีพยาบาลคอยดูแลเราตลอดนะค่ะ พี่ๆๆพนักงานดูแลดีมากวันนี้มีรูปสวยๆ หลังเสริมมาฝากกันค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้