ดู: 904|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก เสริมแบบ Barbie Breast อกดูเด็กเหมือนบาร์บี้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ทุกคน เรื่องหน้าอกหน้าใจนั้นก็เป็นส่วนสำคัญนะค่ะ ทำให้ผู้หญิงอย่างเราๆ มีความมั่นอกมั่นใจในการแต่งตัว ยิ่งโลกโซเชียวเดียวนี้คือถ้าอวดได้คืออวดรูปร่างกันเลยทีเดียว ยิ่งเราเป็นคนที่ชอบดูแลเรื่องสุขภาพออกกำลังกายแล้วคือถ้าใส่ชุดออกกำลังกายแบบนมแบนๆ ก็หมดความมั่นใจเหมือนกัน ก็เลยตัดสินใจมาเสริมหน้าอกดีกว่า

ด้วยพื้นฐานหน้าอกของเราคือเล็กมากแบบเวลาใส่เสื้อผ้าแทบไม่เห็นเนินหน้าอกเลย ก็เลยอ่านรีวิวก่อนเพื่อเริ่มศึกษาหาข้อมูลก่อนตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอก เราเลือกทำที่เดอะซิปคลินิก ก็เพราะคุณหมอดารินทร์ค่ะ เพราะเราเป็นแฟนคลับด้วยดูไลฟ์สดตลอดเพราะคุณหมอไลฟ์ให้เห็นเลยว่าก่อนและหลังทำเป็นอย่างไร แบบไม่มีรีทัชเลยอันนี้คือเห็นผลงานชัดเจนมาก

ตอนปรึกษาจะต้องเปลือยหน้าอกให้คุณหมอดูเราไม่มีความเขินเลยค่ะ เราคิดถูกมากๆ ที่เลือกทำกับคุณหมอผู้หญฺิงเพราะถ้าต้องเปิดหน้าอกให้หมอผู้ชายดูเรารู้สึกเขินๆ อ่า ไม่กล้าเลยจริงๆ  เริ่มต้นคุณหมอก็แนะนำเลยค่ะว่าเราควรเสริมแบบ Barbie Breast ขนาด 285 cc. ขนาดกำลังพอเหมาะพอดีกับรูปร่างตัวเล็กๆ อย่างเรา เนื้อหน้าอกค่อนข้างน้อย ใส่ใหญ่มากไม่ได้เลย เพราะจะดูไม่สมส่วนและดูไม่เป็นธรรมชาติ อีกอย่างถ้าทำใหญ่คือมีปัญหาตามมาภายหลังแน่แนน เราเชื่อในสิ่งที่คุณหมอแนะนำ คุณหมอมีประสบการณ์มากกว่าเราย่อมแนะนำสิ่งดีๆ ให้เราอยู่แล้ว พอปรึกษาเสร็จก็นัดวันเสริมหน้าอก ได้คิวอีก 3 สัปดาห์เลยค่ะ เพราะคิวแอบแน่นมาก แล้วสิ่งที่เราต้องเตรียมตัวคือดูแลสุขภาพให้พร้อม แล้วก็ไปตรวจสุขภาพตามคุณหมอแจ้ง เพื่อความปลอดภัยในการผ่าตัด

เมื่อถึงวันนัดหมายพร้อมที่จะขึ้นเขียงเราก็ งดอาหารงดน้ำก่อน 8 ชั่วโมงค่ะ เพื่อเตรียมพร้อมการผ่าตัด พอถึงคิวตื่นเต้นมากก รู้สึกเริ่มใจสั่นๆ 5555 ก็กลัวเนอะผ่าตัดใหญ่ครั้งแรกในชีวิต พยาบาลก็เอาชุดให้เราเปลี่ยนพอถึงเวลาก็มาเจาะสายน้ำเกลือ สักพักเราก็หลับไปไม่รู้ตัวแล้วค่ะไม่รู้เรื่องอะไรเลยคือตื่นมาพร้อมก้บหน้าอกใหม่ของเรา รู้สึกงงๆ มึนๆ ยาสลบ แต่คุณหมอก็ให้นอนพักก่อนอาการดีขึ้นก็ให้เรากลับบ้านได้ โดยไม่ต้องนอนค้างคือที่คลินิกเลยค่ะ

เราเดินทางกลับบ้าน แฟนเป็นคนดูแลเราทุกอย่าง ช่วงแรกก็แน่นหน้าอกเพราะผ้าที่รัดนี่แหละค่ะ อดทนพอครบ 4 วันก็ถึงคิวนัดเข้ามาล้างแผลที่คลินิก หลังถอดผ้าพันคือสบายตัวมากๆ แล้วคุณหมอก็จะนัดคิวเราอีกครั้งคือเมื่อครบ 14 วันก็มาตัดไหมค่ะ ก็สามารถนวดหน้าอกได้เลย  วันแรกของการนวดก็รู้สึกเจ็บอยู่ค่ะ ก็แผลข้างในก็คงเจ็บอยู่แต่เจ็บนิดหน่อยเท่านั้น ทนนวดเพราะจำเป็นมากๆ เรานวดทุกวันเช้าเย็น 10-15 นาที

นี้รูปของเราหลังทำภาพนี้ก็ 3 เดือน ทรงสวยสมชื่อ Barbie Breast เลยค่ะ

ปกติก่อนเสริมหน้าอกก็ชอบแต่งตัวอยู่แล้วพอหลังเสริมหน้าอกยิ่งแต่งตัวเก่งเข้าไปใหญ่5555 ก็มีหน้าอกแล้วใส่อะไรก็สวย มั่นใจมากขึ้นเยอะต้องขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ที่ทำให้หน้าอกเราสวยได้ขนาดนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้