ดู: 1045|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับแพทย์ผู้เชียวชาญ ก็จะออกมาสวย และนิ่มแบบนี้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อเราคิดจะเสริมหน้าอก ก็เลยเริ่มต้นด้วยการหาข้อมูลหลายๆที่  ก็ต้องดูเรื่องความปลอดภัย ผลงานหลังทำ แล้วก็ราคา มาเทียบกันค่ะ พอดีเพื่อนเราดันเคยไปทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ก็เลยแนะนำเราซึ่งตอนแรกเราก็เล็งที่นี่ไว้อยู่แล้ว แต่ยิ่งเพื่อนมาบอกต่อเราก็ยิ่งมีความมั่นใจมากขึ้นค่ะ ซึ่งคุณหมอดารินทร์มีชื่อเสียงอยู่แล้วติด Top อันดับต้อนของประเทศที่เป็นคุณหมอเก่งที่สุด

เราก็โทรไปเพื่อนัดคิวเข้าพบคุณหมอเพื่อรักคำปรึกษา พอมาถึงคลินิกเขาก็จะให้เรากรอกประวัติก่อน แล้วก็นั่งรอเรียกเข้าพบ พอได้พูดคุยกับคุณหมอรู้สึกเลยว่าคุณหมอนั้นใจดีมาก พูดและให้คำแนะนำแบบเป็นกันเองเรารู้สึกไม่เกร็งเลยค่ะ คุณหมอวัดหน้าอกและแนะนำให้เราเสริมขนาดซิลิโคนที่ 400ซีซี  คือใส่แล้วจะดูมีเนื้อหน้าอกแล้วปรับขนาดมาเป็นคัพ C เลย เราตกลงตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ พร้อมกับจ่ายเงินจองมัดจำคิวทันที  จากนั้นเราก็ต้องไปตรวจสุขภาพตามที่ระบุไว้แล้วส่งผลตรวจให้คุณหมอ

เมื่อถึงวันทำรู้สึกดีใจมาก ว่าวันนี้จะได้ทำนมแล้ว ดีใจสุดๆ ไปเลย ก่อนทำก็งดน้ำงดอาหารก่อน 8-10 ชั่วโมงค่ะ พอขึ้นห้องผ่าตัดเท่านั้นแหละรู็สึกตื่นเต้นมาก มองไปรภายในห้องผ่าตัดคือดูสะอาด ดูไม่น่ากลัว และแล้วก็ผ่าตัดก็ผ่านไปด้วยดี พอตื่นมาก็ไม่มีอาการอะไรคุณหมอแจ้งก็กลับไปรักษาตัวต่อที่บ้านได้เลย แต่เรื่องความเจ็บคือเจ็บอยู่แล้วค่ะหลังผ่าตัดเจ็บทุกคนแต่เราเจ็บไม่มากเท่าไหร่พออดทนได้ ช่วงแรกของการกลับบ้านดูแลตัวเอง ต้องนอนหมอนสูง กินยาตามหมอสั่ง เจ็บไม่นานมากวันที่ 4 ก็เดินออกนอกบ้านไปไหนต่อไหนได้แล้วค่ะ  

ตอนนี้ก็ 6 เดือนแล้วค่ะ สวยมาก จับหน้าอกก็นิ่ม ใส่ชุดอะไรก็เลิศเหมือนภาพนี้เลยค่ะ

อยากจะบอกข้อดีของการเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก

1. คุณหมอมีชื่อเสียงและเก่งมากๆ ในเรื่องของการเสริมหน้าอก

2. คุณหมอผ่าตัดมือเบามาก แผลเราไม่มีระบบ ไม่เขียวช้ำ

3. คุณหมอเชียวชาญในการแนะนำคนไข้ว่าจะเหมาะกับการเสริมแบบไหนขนาดเท่าไหร่

4. คุณหมอพูดและแนะนำแบบตรงไปตรงมาให้ข้อมูลได้ดีมากๆ

5. คุณหมอดูแลทุกขั้นตอนตั้งแต่ผ่าตัดและหลังผ่าตัด

6. ราคาคุณหมอไม่แพงมากค่ะโอเค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้