1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kajeab_jj
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียดเลย 2เดือนกว่าแล้วยังบวมอยู่ ทำกะหมอบุญค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ครั้งนี้สวยสมใจ
ต้องออกมาสวยกว่าเดิม ^^
สู้ ๆ ครับ
เห็นแนวสันจมูกชัดมากเลยคะ
งานเข้าเยอะจังเลยนะคับ ... หมอบุญถิ่น ...
ลองไปปรึกษาให้หมอธนยศดูสิครับ ที่ไหนๆทำมาไม่ดีหรือไม่พอใจ คุณหมอแก้ได้หมด ที่สำคัญดีและแนบกระดูกด้วย ไม่ต้องกลัวเรื่องโยกได้ 3-4 เดือนจับๆบีบๆ ก็ไม่เจ็บแล้ว  คุณหมอเค้าแก้มาหลายรายมากแล้ว ตอนนี้พึ่งกลับมาจากนอกไปดูงานมา คงมีเทคนิคใหม่ๆมาเยอะครับ หมอใจดีมากด้วย .....
ลองไปปรึกษาให้หมอธนยศดูสิครับ ที่ไหนๆทำมาไม่ดีหรือไม่พอใจ คุณหมอแก้ได้หมด ที่สำคัญดีและแนบกระดูกด้วย ไม่ต้องกลัวเรื่องโยกได้ 3-4 เดือนจับๆบีบๆ ก็ไม่เจ็บแล้ว  คุณหมอเค้าแก้มาหลายรายมากแล้ว ตอนนี้พึ่งกลับมาจากนอกไปดูงานมา คงมีเทคนิคใหม่ๆมาเยอะครับ หมอใจดีมากด้วย .....
รีบไปเลยนะคับ
ของผม 3 วันก็ไม่เจํบแล้วๆยังยักคิ้วได้ด้วยนะคับ
รีบไปเลยนะคับ
ของผม 3 วันก็ไม่เจํบแล้วๆยังยักคิ้วได้ด้วยนะคับ
พี่ตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างค่ะ
สู้ๆนะค๊า^^
จิงๆมานกะน่าจะยุบละโน๊ะ ปรึกษาหมอท่านอื่นดูบ้างกะได้น๊า แอบห่วงเหมือนกาน

เรากะทำกับหมอบุญ แต่ไม่ค่อยโด่งนี้ดิ ตอนทำบอกคุณหมอว่าให้โด่งๆๆ เลยป่าวคะ

แต่จิงๆถ้าเจ็บอยู่ ก็ผิดปกติละมั้งคะ
หายไวๆนะครับ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้