ดู: 1168|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review หน้าอกสวยๆ เราทำทรง Barbie Breast ที่ thesib Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ จะบอกว่าทุกวันนี้เรื่องการเสริมหน้าอกของผู้หญิงแบบเราๆ นี่ธรรมดาไปแล้ว เพราะคนที่ไม่มีหน้าอกก็หันมาทำกันทั้งนั้น เพราะเป็นวิธีเดียวที่ตอบโจทย์ แต่การเสริมหน้าอกนั้นคือต้องหาข้อมูลและต้องเลือกทำถูกคุณหมอ ถูกคลินิกนะค่ะ เพราะถ้าเลือกผิดสิ่งที่เป็นปัญหาก็คือ ต้องเจ็บตัวมาแก้รอบสองรอบสาม หรือไม่ก็ต้องเสียเงินเสียเวลา คือเราคิดที่จะเสริมหน้าอกแล้ว อยากทำแบบครั้งเดียวแล้วสวยเลย ก็ต้องศึกษาข้อมูลอย่างละเอียดหน่อย

อยากจะบอกว่าเดิมทีเราก็พอที่จะมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแต่ไม่มากเท่าไหร่ เราเป็นผู้หญิงรูปร่างผอม ตัวเล็ก สูง 162 ซม. น้ำหนักแค่ 44 กก. เองค่ะ เป็นสาวไซส์มินิๆ ดูเหมือนว่าการแต่งตัวจะง่ายเพราะเราเป็นคนตัวเล็ก แต่ที่จริงแล้วปัญหาไม่ได้อยู่ที่รูปร่างเลยค่ะ ปัญหาเราคือนมนี่แหละ มันเล็กจนหมดความสวย ไม่มีความเซ็กซี่เลยสักนิดใส่ฟองน้ำมาตลอดจนรู้สึกเบื่อมากๆ

เมื่อเราเกิดความรู้สึกเบื่อกับปัญหานมเล็ก ก็คิดตลอดว่าเมื่อไหร่น่าจะได้ทำนมสักที เพราะเอาจริงๆ งบเรามีนะ แต่เรื่องเวลานี่สิ ต้องหาเวลาทำต้องพักสัก 5วัน พอปลายปีที่ผ่านมาเรารู้ว่าต้องหยุดยาวเราเลยไปปรึกษาคุณหมอไว้ล่วงหน้าเลย แล้วก็ขอคิวทำช่วงวันหยุดยาวเลย ลืมบอกทุกคนว่าเรารู้สึกที่ Thesib เพราะเพื่อนเราไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอก่อนเราเขาแนะนำ เราก็หาเวลาดูรีวิวผลงานคุณหมอ คือคนที่ไปทำมาคือหน้าอกหลังทำสวยๆ ดูธรรมชาติทั้งนั้นเลยค่ะ เราเลยตัดสินใจเลือกที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอดารินทร์ คุณหมอแนะนำให้เสริมหน้าอกทรง Barbie Breast ค่ะ เป็นการเสริมหน้าอกทรงบาร์บี้ สิ่งที่ได้หลังเสริมคือหน้าอกจะดูสวย ดูธรรมชาติ ให้เราเสริมใหญ่แบบพอดีตัว ใส่ซิลิโคนทรงกลม 350cc. เราโอเคตามนั้นเลยค่ะ เพราะเชื่อว่าสิ่งที่คุณหมอแนะนำต้องดีที่สุดสำหรับเรา  ช่วงก่อนที่จะเสริมหน้าอกเรามีเวลาเตรียมตัวเกือบ 3เดือน เพราะเรานัดไว้ปลายปี เราก็ดูแลสุขภาพรอเลยค่ะ

พอถึงวันเราก็มาตามนัดหมาย เอาผลตรวจสุขภาพให้คุณหมอด้วย พอถึงคิวก็ขึ้นไปห้องผ่าตัด หลังทำเสร็จตื่นมาก็มีผ้าพันรัดหน้าอกไว้ รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เมื่อเห็นแค่เนินๆ หน้าอก หลังทำก็รู้สึกเจ็บค่ะแต่อดทนได้เจ็บช่วง 2-3 วันแรกหลังจากนั้นก็ดีขึ้นเรื่อยๆ เลยค่ะ หยุดงาน 5 วัน เปิดทำงานมาก็ไปได้ตามปกติเลย

วันนี้มีรูปมาให้ทุกคนได้ดูกันค่ะทำมาหลายเดือนแล้ว

สวยๆ แบบนี้ ต้องขอขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ มากๆ เลยที่แนะนำเราให้เราเสริมตามที่คุณหมอบอกเลยได้หน้าอกสวยๆ ตามนี้ ใครสนใจแนะนำเลยค่ะ ที่นี่คุณหมอทำนมสวยจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้