ดู: 941|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว Barbie Breast หน้าอกที่ดูสวย ดูธรรมชาติ เสริมกับคุณหมอดารินทร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมหน้าอกที่ Thesib clinic มาไม่นานประมาณ 5 เดือนกว่าๆ ผลที่ได้คือดีมากๆ ทรง Barbie Breast หน้าอกที่ดูสวย ดูธรรมชาติ อยากอวดทุกคนจังเลยนี่ค่ะรูปหน้าอกของเรา

ทุกวันนี้จับหน้าอกนมนิ่มมาก คล้อยซึ่งเราแฮปปี้มากมีความสุขจริงๆ เวลาเห็นหน้าอกตัวเอง จะแต่งตัวอะไรก็ดูสวยทุกชุด มั่นใจเวลาแต่งตัวไปเที่ยวก็ไม่ต้องมานั่งยัดฟองน้ำดันให้มีเนินนม ตอนนี้เหรอเดินเชิดแอ่นอกได้เลยค่ะ

ก่อนทำหน้าอกตอนนั้นก็คิดเยอะพอสมควร คิดว่าจะทำที่ไหน ทำกับหมออะไร ต้องจ่ายเงินเยอะหรือเปล่า ต้องเจ็บแน่ๆ เลย ในหัวคือกลัวววววว แต่ความอยากมีก็ต้องหาคำตอบให้กับตัวเอง เดียวนี้หาคำตอบได้ไม่ยากเลยค่ะทุกคน ข้อมูลค้นหาจากในมือถือทั้งนั้น  ซึ่งปกติก่อนทำรูปร่างของเราคือเป็นคนหุ่นดีเลย ผอมสูงมีก้นแต่นมแบนมาก  มีแต่คนทักว่าถ้าไปทำนมนะจะสวยเพอร์เฟคมากเลย เราก็หาเลยค่ะหาทำเลยว่าจะต้องไปทำที่ไหน

ตอนที่รู้จัก Thesib clinic เพราะเราอยู่ในกลุ่มศัลยกรรมแล้วเห็นคนที่เขาไปทำมารีวิวในกลุ่ม เลยสนใจและหาข้อมูลเพิ่มเติม ก็รู้จักชื่อคุณหมอดารินทร์ แพทย์ที่เป็นเจ้าของคลินิก ก็เลยเข้าไปปรึกษา คุณหมอน่ารักและให้คำแนะนำดีมาก บอกเลยว่าเราต้องใส่ซิลิโคนอยู่ที่ประมาน 375 cc. ทรงกลมแบบแล้วผ่าตัดด้วย Barbie Breast ทรงพุ่งออก เหมาะกับคนที่ฐานไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่ ออกมาจะดูสวยและดูธรรมชาติมากๆ

ตอนที่เราทำมีโปรโมชั่นค่ะคุ้มมากไม่แพง มีแถมนวดด้วย ก็เลยจองคิวทำเลยค่ะอีกประมาน 3 อาทิตย์ เราถึงจะได้ทำ ก็ต้องมีการเตรียมตัวก่อน ต้องดูแลสุขภาพ พร้อมกับไปตรวจสุขภาพด้วย พอถึงวันทำก็คิดในใจว่า เอาจริงนี่เรากล้ามากเลยนะที่มาทำหน้าอก เพราะก็เริ่มรังเร กลัวเจ็บมากพอได้ทำจริงๆ เราก็เจ็บนะค่ะ เจ็บแค่ช่วงสัปดาห์แรก หลังจากนั้นก็ปกติแล้วค่ะ สิ่งที่เรามาบอกเล่าให้เพื่อนๆ ทุกคนได้อ่านกันคือเราไม่ได้ผลตอบแทนอะไรจากการมาเขียนนะค่ะ แค่เราอยากบอกต่อในสิ่งดีๆ ให้กับทุกคนได้อ่าน

เป็นยังไงกันบ้างตามที่เห็นรูปหน้าอกเรา คือจะบอกว่าคุณหมอดารินทร์เก่งจริงๆ ถ้าคิดจะทำหน้าอกเราแนะนำที่นี่เลยค่ะแล้วจะไม่เสียใจ จ่ายเงินครั้งเดียว เจ็บตัวครั้งเดียว สวยตลอดชีวิต

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้