ดู: 1126|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Filler ปากฉ่ำๆ ทรงสวย ไม่เป็นก้อน เลิฟมากที่ U2 Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yanisarameeb เมื่อ 2022-4-23 20:25

วันนี้ได้มีโอกาสเข้าไปใช้บริการที่U2 Clinic มาค่ะทุกคน จะบอกว่าตั้งแต่ที่เห็นโปรโมชั่นที่ผ่านๆมา ที่นี่เค้าโปรดี โปรแรงมากๆเลยค่ะ เราเองสนใจอยากเติมเต็มปากให้น่าจุ๊บอยู่พอดีค่ะ เลยว่าว่างๆๆจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอ อยากให้ปากเป็นรูปทรงสวยๆ เราว่าปากเต็มๆ มันทำให้หน้าดูเด็ก และ หวานดีค่ะ วันนี้วันดีได้เข้ามาที่คลินิกแล้วค่ะ

คลินิกเดินทางสะดวกมากๆค่ะ เราเดินทางโดย BTS ลงที่สถานีอุดมสุขค่ะ จะเจอคลินิกเลยค่ะหาง่ายมาๆๆๆ อ่อ เราแนะนำว่าก่อนจะมาให้จองคิวก่อนนะคะ ลูกค้าค่อนข้างเยอะเลยค่ะ จะได้ไม่เสียเวลารอนะคะทุกคน

ที่นี่ใช้ Filler ของเกาหลีนะคะ ตัวเด็ดตัวดัง Nuramis นั่นเองค่ะ ตอนเราไปฉีดได้โปรถูกมากๆค่ะ CC ละ 4,999 บาทค่ะ ราคาดีงามสุดๆๆไปเลยค่ะ

ก่อนฉีดเราจะได้ปรึกษาคุณหมอก่อนทำนะคะทุกคน หลังปรึกษาก็ขอดูรีวิวคนนั่นคนนี้ แต่ละคนได้ปากสวยน่าจุ๊บสมใจจริงๆค่ะทุกคน เอาละ ถึงตาเราบ้างแล้ว ก่อนทำมีแปะยาชาก่อนทำประมาณ 45 นาทีนะคะ ตื่นเต้นมากๆค่ะ

ใครที่ลังเลอยากฉีดปากเราบอกเลยว่าไม่ผิดหวังเลยค่ะ ตอนฉีดไม่เจ็บเลยค่ะ อยากชาชาไปทั้งปาก รู้สึกแบบน้อยมากๆเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ ละเอียดมากๆ ค่อยๆเติมไปอย่างพอสวยงงามนะคะ แรกๆมันอาจจะบวมเว่อหน่อย แต่ใช้เวลาสัก 7 วันรูปปากจะสวยเข้ารูปกว่านี้ค่ะ และมันก็จะค่อยๆยุบไปเรื่อยๆ ใจจริงไม่อยากให้ยุบเลย แอบชอบทรงนี้สุดๆไปเลยค่ะ หลังฉีดคุณหมอแนะนำงดของหมักดองไปก่อน และก็ดื่มน้ำเยอะค่ะ นอกนั้นก็ใช้ชีวิตได้ตามปกตืเลยค่ะทุกคน ใครอยากตำอย่ารอช้า มาด่วนที่ U2 Clinic เท่านั้นค่ะ โปรดีโปรแรง ผลงานดีจริงๆ ไม่จกตาค่ะทุกคน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้