ดู: 988|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกอวบๆ สวยๆ แซ่บๆ ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ขอกล่าวคำว่าสวัสดีนะค่ะเพื่อนๆ ทุกคน วันนี้ที่รีวิวคือความรู้สึกจากใจของเราหลังจากที่เราตัดสินใจเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก

คือทำออกมาแล้วหน้าอก สวย แซ่ปมาก ตามภาพเลยค่ะ

เหตุผลของการเสริมหน้าอกครั้งนี้ไม่ได้มีอะไรมากก็แค่ อยากแต่งตัวสวยๆ แบบใครเห็นต้องหันมากมองอะไรแบบนี้55555 เอาจริงๆ นะคือถ้าแม่ให้มาเยอะเราคงไม่ไปทำหลอกค่ะ แต่นี้แม่ให้มาน้อย เลยต้องจ่ายเงินเพื่อแลกกับหน้าอกโตๆ มานิแหละ เมื่อก่อนเวลาใช้ชีวิตลำบากมากเวลาแต่งตัวไปเที่ยวกลางคืน เราใส่ชุดประเภทพวกเกาะอกเท่านั้นแบบฟองน้ำยัดเยอะๆ ให้ดูหลอกๆ ว่านมโต รู้สึกเหนื่อยใจจริงๆ  

ซึ่งฐานหน้าอกของเราคือมีเนื้ออยู่ค่ะ อกเดิมคือคัพ A แต่เราอยากมีให้ใหญ่แบบคัพ C ก็เลยศึกษาดูว่าจะทำหน้าอกที่ไหนดี จะไปทำกับคุณหมอคนไหน แบบว่าทำครั้งเดียวสวยปังเลย ก็ไปปรึกษาเพื่อนเพราะเพื่อนเราไปทำมาก่อนเรา นางบอกเลยว่าไปทำที่เดียวกับนางค่ะ คือที่เดอะซิปคลินิก ให้ไปทำกับคุณหมอดารินทร์

วันที่ต้องไปเจอคุณหมอ คุณหมอถามคำถามแรกเลยว่า ตัวเราเองอยากได้หน้าอกใหญ่ขนาดไหน เราก็พูดเลยค่ะว่าขอแบบใหญ่ๆ เลยค่ะคุณหมอ คุณหมอเลยแนะนำว่าด้วยสัดส่วนและเนื้อหน้าอกเรา ถ้าจะใส่แบบสวยๆ ใหญ่พอดีตัว แล้วทำออกมาจะดูแบบธรรมชาติ ควรใส่ทรงกลมที่ 400cc. เพราะถ้าเราใส่ใหญ่เกินไป จะมีผลกระทบในระยะยาว แล้วอาจถึงขั้นต้องมาแก้หน้าอก ด้วยเนื้อหน้าอกเรามีขนาดนี้ดีที่สุดก็คือ 400cc. จะได้ขนาดมาเป็นคัพ C  เราเชื่อคุณหมอค่ะ เพราะคุณหมอย่อมแนะนำสิ่งดีๆ ให้กับคนไข้ เราเสริมใต้กล้ามเนื้อ ใต้ราวนมค่ะ คุณหมอบอกแผลผ่าตัดไม่ใหญ่มากไม่ต้องกังวล

ช่วงที่เสริมเสร็จใหม่ๆ คือ หน้าอกเราว้ำน้อย ไม่เจ็บมากเลยค่ะ คือฟื้นตัวเร็วมาก เจ็บแค่ 2-3 วันเท่านั้นเอง หลังจากนั้นก็คือดีขึ้นคุณหมอจะมีการนัดอีกครั้ง วันที่ 7 หลังจากผ่าตัด เพื่อเขาไปดูแผลแล้วถอดผ้าค่ะ ของเราพอเปิดมาคือหน้าอกดูสวยมาก แล้วก็จะพบคุณหมออีกครั้งคือครบ 14 วัน ซึ่งเป็นวันที่ต้องตัดไหม พร้อมกับทางคลินิกจะมีการสอนวิธีนวดให้เราด้วย แต่สวนตัวคือเราซื้อคอร์สนวดเลยค่ะ เพราะไหนๆ ทำมาแล้วก็อยากให้ครบทุกอย่างเลย จ่ายเงินทีเดียวจบ

ตอนนี้ตามภาพคือเราทำมาแล้ว 5 เดือนกว่า ถ้าจับหน้าอกคือหน้าอกนิ่มมาก ลืมไปเลยว่านี้คือหน้าอกซิลิโคน55555 หลังจากที่ทำหน้าอกมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย แต่ทุกวันนี้เราก็ยังนวดหน้าอกตัวเองอยู่นะค่ะ นวดด้วยตัวเองทุกวันก่อนนอน สำหรับใครที่สนใจจะเสริมหน้าอก เราเองก็ต้องแนะนำที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ คุณหมอเก่งจริงๆ รับรองว่าทุกคนที่ทำออกมาต้องสวยเหมือนเราแน่นอน ที่สำคัญปลอดภัยด้วย เพราะคุณหมอมีประสบการณ์เรื่องหน้าอกอันดับหนึ่งเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้