ดู: 975|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ประสบการณ์จริงที่ไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคนค่ะ ชื่ออ้อนนะค่ะ ประสบการณ์แรกในชีวิตทั้งรีวิวและการทำศัลยกรรม ตื่นเต้นสุดๆ แต่วันนี้ตั้งใจมากที่จะมาแชร์ประสบการณ์ อาจเขียนไม่เก่งเท่าไหร่นะค่ะต้องบอกเพื่อนๆ ไว้ก่อน จะเล่าแค่ว่าการทำครั้งนี้ใครแนะนำ ทำไมถึงทำที่เดอะซิปคลินิก ทำแล้วมีอาการอะไรบ้าง

เปิดภาพก่อนที่เราจะเสริมหน้าอก

ภาพจริงที่หน้าอกดูไปดูมาก็น่ารักดีใช่มั้ยค่ะ55555 ตั้งใจมานานแล้วว่าต้องเสริมหน้าอกสักครั้งในชีวิตซึ่งที่รู้จักเดอะซิปคลินิกเพราะเพื่อนเราแนะนำค่ะ ประเด็นคือไปเที่ยวด้วยกันแล้วนานมากไม่ได้เจอกันเป็นปีๆ เราก็รู้อยู่แล้วว่าเพื่อนเป็นคนหน้าอกเล็กเหมือนเรา พอมาเจอกันอีกทีอ้าวววว ทำไมเพื่อนฉันอกใหญ่ ดูโต ดูอวบสวย เราก็ถามตรงๆ ไปทำอะไรมา คำตอบคือไปเสริมหน้าอกมา พอฟังจากเพื่อนเล่ามาก็คิดอยากจะรีบไปเสริมเลยค่ะ เราขอเบอร์ติดต่อและโทรไปเพื่อพูดคุย พนักงานแนะนำให้เข้ามาปรึกษาคุณหมอที่คลินิก จากที่เพื่อนเราเล่าให้ฟังคือที่นี่จะมีคนไข้รอคุณหมอค่อนข้างเยอะ เพราะที่นี่ทำศัลยกรรมหลายอย่างที่ดังๆ เลยก็มีเสริมหน้าอก ดูดไขมัน ทำตาสองชั้น ผ่าตัดดึงหน้า คือคุณหมอเชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมโดยตรง

พอมาถึงตัวเราที่ได้เขามาปรึกษาพูดคุยกับคุณหมอคือค่อนข้างมั่นใจในตัวคุณหมอเลย เพราะจากที่คุณหมอให้คำแนะนำและบอกเทคนิคการเสริมให้เราฟังคือคุณหมอเชี่ยวชาญจริงๆ  ซึ่งคุณหมอก็ยกซิลิโคนเทียบและอธิบายคุณหมออธิบายดี เข้าใจง่าย  คุณหมอแนะนำให้เราเสริมหน้าอกซิลิโคนขนาด 375 ซีซี. ค่ะ วันที่ผ่าตัดแล้วหลังผ่าตัดเลยคือความรู้สึกแรก คืออึดอัดมากๆ ผ้าพันหน้าอกรัดแน่น ก็จำเป็นมากที่ต้องรัดพนักงานบอกว่าเพื่อไม่ให้ซิลิโคนเคลื่อนที่ พอไม่นาน 7วันคุณหมอก็นัดถอดผ้าพันแผลแล้วค่ะ พอถอดผ้าแล้วสบาย หลังจากนั้นก็ดูแลรักษาตัวเองด้วยการทายาแก้แผลเป็น ซึ่งตอนนี้เราก็เสริมมาได้ 3 สัปดาห์แล้ว

ท้ายสุดก็โชว์ภาพสวยๆ

เรื่องเสริมหน้าอกสำหรับเรา เอาจริงๆ ไม่ใช่เป็นเรื่องน่ากลัวเลยค่ะ ถ้าถามว่าอันตรายหรือเปล่าจากประสบการณ์ครั้งนี้บอกทุกคนได้เลยว่า ไม่เลยค่ะ เพราะเราเลือกทำกับคุณหมอมืออาชีพ คุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญ ดังนั้นการเลือกทำกับคุณหมอก็สำคัญมากๆ อย่ามองแค่จ่ายเงินถูกๆ ทำแล้วเกิดปัญหา ที่เราเคยอ่านรีวิว แต่ถ้าเราทำกับคุณหมอที่มีชื่อเสียงด้านเสริมหน้าอกเราเหมือนฝากชีวิตไว้ได้  ทุกวันนี้แฮปปี้ที่สุดกับหน้าอกคู่นี้ ใครสนใจก็ติดต่อไปที่คลินิกได้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้