ดู: 1121|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยขนาดนี้อยากแนะนำว่าเราไปทำที่เดอะซิปคลินิกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ni-naa เมื่อ 2022-2-4 18:58

สวัสดีค่ะทุกคน อยากแชร์ประสบการณ์ตัวเองผ่านเว็ปดั่งโด่งนี้ค่ะ เพราะที่นี่มีประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่กำลังศึกษาและหาข้อมูลอยู่ว่าจะต้องไปทำหน้าอกที่ไหนถึงจะสวย ถึงจะดี แบบว่าเจ็บครั้งเดียวจบแบบสวยสมใจ ซึ่งจากเมื่อก่อนเป็นคนอ่านรีวิวแต่ตอนนี้เราเป็นคนเขียนรีวิวแทนแล้วค่ะ ซึ่งเราพึ่งไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่เดอะซิปคลินิกเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ซึ่งเราเป็นแฟนคลับคุณหมอเลย ชอบดูไลฟ์สดที่คุณหมอให้คำแนะนำและมีเคสที่แบบว่าผ่าตัดก่อนและหลังทำทันที ให้ดูเลยว่าก่อนทำและหลังทำออกมาสวยขนาดไหน คือชอบผลงานคุณหมอมากเลยค่ะ แต่ละเคสที่ทำคือดูสวย ดูเป็นธรรมชาติมาก ดูจนเราเกิดความอยากทำก็เลยไปจองคิวทำบ้าง

ซึ่งคุณหมออธิบายและให้ความรู้ตอนไลฟ์สดคือดูเชียวชาญมากๆ  เราเคยค้นหาข้อมูลคุณหมอเพิ่มเติมจาก Google ก็ขึ้นประวัติคือคุณหมอเป็นผู้เชียวชาญเรื่องหน้าอกอันดับต้นๆ ของประเทศ ทำให้ยิ่งมั่นใจ ตอนที่เราตัดสินใจแล้วก็โทรติดต่อไปที่คลินิกที่เบอร์ 088-2228660 จองคิวแต่ต้องเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนถึงจะรู้ว่าเราควรทำขนาดเท่าไหร่ ของเราคุณหมอแนะนำเลยค่ะให้เราทำทรง Barbie Breast เพราะจะเหมาะกับเรา ทรงจะดูสวยและดูเป็นธรรมชาติมากๆ ซึ่งก่อนถึงวันผ่าตัดเราก็ส่งใบตรวจสุขภาพก่อนดูว่าเรามีปัญหาสุขภาพมั้ย แต่เราไม่มีปัญหาทำได้ค่ะ ก่อนผ่าตัดเราได้หยุดพวกวิตตามินก่อนล่วงหน้า  1 สัปดาห์ พอถึงวันนัดผ่าตัดก็งดน้ำงดอาหารไม่ต่ำกว่า 8 ชม. เรานะเตรียมตัวพร้อมมากเลยค่ะ นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอแล้วก็ทำความสะอาดร่างกายคืออาบน้ำสระผม เพราะรู้อยู่แล้วว่าหลังผ่าตัดจะต้องลำบากในการอาบน้ำสระผม

เมื่อผ่าตัดเสร็จแล้วก็ต้องดูแลตัวเองอย่างดีมากๆ เรานอนหมอนสูง ไม่ให้แผลโดนน้ำ พอครบกำหนด7วัน ก็เอาผ้าพันหน้าอกออก เห็นหน้าอกครั้งแรกหลังทำคือตื่นเต้นมากๆ เห็นหน้าอกโตๆ ของเรา แต่ก็ยังบวมอยู่ เราจะต้องมาเจอคุณหมออีกทีคือครบ 14 วันเพื่อมาตัดไหมค่ะ เราเป็นคนชอบออกกำลังกายนะค่ะ แต่เรามาออกกำลังกายอีกทีคือหลังจากทำหน้าอก 1 เดือนแล้ว เพราะไม่อยากให้แผลข้างในกระทบกระเทือน  วันนี้เรามีรูปหน้าอกครบ 2 เดือนมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่ะ

เราชอบมาก คือข้อดีของการเสริมหน้าอกตอนนี้จะแต่งตัวยังไงก็สวย ดูมั่นใจ  ของเราเสริมมา 325 cc. ดูเป็นธรรมชาติ ไม่เล็กและไม่ใหญ่เกินไป  ใครอยากเสริมหน้าอกเราก็แนะนำที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ คุ้มค่า คุ้มราคา และสวยสมใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้