ดู: 5186|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] Hifu ไม่จำกัดชอต ที่ U2 Clinic  เห็นผลจริง ราคาโครตคุ้ม

[คัดลอกลิงก์]

อายุที่มากขึ้นทำให้เราหนีไม่พ้นที่ต้องกลับมาดูแลตัวเองอีกครั้ง เหมือนกับครั้งนี้ค่ะรู้สึกว่าตัวเองเริ่มทีความหย่อยคล้อยของใบหน้า กรอบหน้าไม่ชัด เริ่มมีความห้อย มีความหย่อย น่าจะมาจากที่ไม่ดูแลตัวเองมานาน ไม่ผ่านมือหมอมานานเลยค่ะ เราเองมองหาเครื่องยกกระชับที่จะมาแก้ปัญหาตรงนี้ ได้ยินเครื่อง Hifu  มาเยอะค่ะ มีเยอะแยะเต็มไปหมด เค้าสามารถแก้ปัญหาความหย่อนคล้อยที่เรากังวลนี้ให้ดีขึ้นได้ค่ะ

U2 Clinic  เพื่อนเราได้ไปฉีดโบท็อกซ์กับที่นี่มาค่ะ และแอบเห็นโปรโมชั่นนี้ ถึงกับต้องโทรมาบอกเราเลยค่ะ มันถูกมากทุกคน ไม่จำกัดชอต 999 บาท เท่านั้นค่ะ เราก้ ห๊ะ อะไรนะ เทอพูดจริงไหมเนี่ย ปกติที่เราเคยเห็นถูกๆก็จะ 2-3  พันแล้วนะ หลังจากนั้นไปหาเพจ ไปสอบถามมาค่ะ ได้ความว่าเป็นความจริง โอ้วโห้วนาทีนั้น ตาลุกว้าวค่ะ ด้วยราคาที่มันว้าว และรีวิวที่อ่านๆมาก้ดูว่ามันจะดีซะด้วย ไม่รอช้าค่ะ วันไหนว่างจากการทำงานต้องไปโดนแน่ๆๆ

การเดินทางก็แสนง่ายดายค่ะ คลินิกอยู่ที่ Bts อุดมสุขนะคะ ใครที่จะมา เดินทาง Bts สะดวกสุดๆค่ะ มาถึงก็จะได้ปรึกษาพูดคุยกับพี่ๆเค้าก่อนว่าเรากังวลตรงไหนอย่างไร พี่เค้าก็จะแนะนำเบื้องต้น ไม่ขายจ๋า เอาที่เรากังวล เอาที่เราสบายใจเลยค่ะ หากตกลงกันได้แล้ว ก็ไปกันเลยค่ะ เริ่มเลยค่ะ ตอนแรกแอบกลัว ว่ามันจะเจ็บ พี่เค้าแจ้งว่าไม่เจ็บค่ะ ทนได้ อะ เอาค่ะ ทนได้ก็ลุยเลยค่ะ แล้วตอนทำมันไม่เจ็บจริงๆด้วยค่ะ โอเคมากๆ รู้สึกนิดหน่อย ฟิลทนได้แน่นอน ทำอยู่พักใหญ่ๆ เพราะอย่างที่บอกเค้าไม่จำกัดชอต อย่างยิงเท่าไร ตรงไหนแจ้งได้เลยค่ะ สวยสมใจแน่นอน

ก็ปังไหมละคะ ประมาณนี้เลยค่ะ ใช่ค่ะ ทั้งหมดนี้หมดไป 999 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่จกตา และราคานี้จริงค่ะทุกคน จะมัวลังเลไปทำไมค่ะ ราคาหน้าโดนขนาดนี้ สำหรับเราประทับใจเลยค่ะ การบริการที่นี่ดีมากๆ ผลลัพธ์ราคา โอเคเลย ไว้หลังจากนี้สัก 3 เดือน จะกลับมาทำซ้ำแน่นอนค่ะ
谢谢楼主的精彩分享!
福彩3D
幸运飞艇
澳洲幸运20
免费玩
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้